Kéo cá phá cây vườn bonsaivieng 7-3-2013

viengvinhkieu

Quản lý mới
Mới được nghe sơ bộ dự kiến của CLBCCNT Kinh Bắc về việc lập vườn của CLB tại vườn bonsaivieng bữa nay quangthaolg cùng anh Hải thành viên CLBCCNT Xương Giang tởi thăm, đột xuất nên CLB Kinh Bắc chỉ tập chung được có 3 thành viên là viengvinhkieu, bonsaivieng và haihatech, sau một hồi thăm vườn mọi người nhất trí luôn tổ chức kéo cá phá cây khai xuân đầu năm, vụ này vì đột xuất không thông báo nên xong ngày rồi chia sẻ với mọi người chút lấy khí thế cho các buổi kéo các phá cây sau này, trước tiên là màn kéo cá.
Anh Hải tham gia đầu tiên

quangthaolg vào thay ca

haihatech cũng góp sức

Kéo đủ bữa trưa mọi người bắt đầu tham gia phá cây
xem xét các cây cần phá

Bắt đâu chặt phá

Sau một hồi chặt phá, góc vườn này đã tan tành

Cám ơn mọi người quan tâm

vn1102

Thành viên
Vẫn là những gương mặt thân quen và khung cảnh cũng quen :x

Hy vọng lần sau cháu sẽ đc tham dự, cám ơn bác đã chia sẻ!

ANTHANHPHATSVC

Thành viên
chúc mừng chúc mừng các bác nha .clb xuân trường và hai hậu bon cháu cũng dự tính 30 này gặp mặt tại nhà vườn thành bích svc của chau nhưng không biết có đầy đủ thành viên không bác ah.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Trưa rồi vô nhậu thôi

http://www.youtube.com/watch?v=JkFFnVUAGpE
http://www.youtube.com/watch?v=Y-utQImJbHs

Chiều làm tiếp mấy cây

Lấy khí thế đầu xuân, cám ơn mọi người quan tâm.
==================================
Vẫn là những gương mặt thân quen và khung cảnh cũng quen :x

Hy vọng lần sau cháu sẽ đc tham dự, cám ơn bác đã chia sẻ!
Lần này đột xuất không thông báo, chắc sẽ có buổi kéo cá phá cây tiếp, tham gia nhé bạn.
chúc mừng chúc mừng các bác nha .clb xuân trường và hai hậu bon cháu cũng dự tính 30 này gặp mặt tại nhà vườn thành bích svc của chau nhưng không biết có đầy đủ thành viên không bác ah.
Cám ơn bạn quan tâm, cứ thông bào đi bạn ơi, mọi người biết thì tập chung mà.

spach

Thành viên
hay quá bác Tác ơi!
nhà anh Điệp cây cối tan hoang rồi...nhưng tan để đẹp hơn..

ha go lua

Thành viên
Mới được nghe sơ bộ dự kiến của CLBCCNT Kinh Bắc về việc lập vườn của CLB tại vườn bonsaivieng bữa nay quangthaolg cùng anh Hải thành viên CLBCCNT Xương Giang tởi thăm, đột xuất nên CLB Kinh Bắc chỉ tập chung được có 3 thành viên là viengvinhkieu, bonsaivieng và haihatech, sau một hồi thăm vườn mọi người nhất trí luôn tổ chức kéo cá phá cây khai xuân đầu năm, vụ này vì đột xuất không thông báo nên xong ngày rồi chia sẻ với mọi người chút lấy khí thế cho các buổi kéo các phá cây sau này, trước tiên là màn kéo cá.

quangthaolg vào thay ca

haihatech cũng góp sức

xem xét các cây cần phá

Bắt đâu chặt phá

anh tác ơi bảo mọi người có phá cây thì phá,còn tác phẩm lũa để bữa nào em tạt qua em phá rùm cho, chúc mọi người vui vẻ.thanks

QuangHuyArc

Thành viên
Không khí vui xuân quá bác ơi, cám ơn đã chia sẻ.
"Sau một hồi chặt phá, góc vườn này đã tan tành" ... Trồng thì lâu chặt thì mấy ạ

storm_snows2006

Thành viên tích cực

quangthaolg vào thay ca

haihatech cũng góp sức

xem xét các cây cần phá

Bắt đâu chặt phá

Nhìn cảnh tượng này lại gọi nhớ về tuổi thơ hay ra Sông tắm và xem kéo cá. Chúc mừng hội Kinh bắc nhé:)

cuasovn

Thành viên tích cực
Cá thì kéo ở sông, rau ở vườn,gà cùng vườn nốt, rượu lại tự nấu
Nhậu thế này còn gì sướng bằng bác nhỉ !

viengvinhkieu

Quản lý mới
Không khí vui xuân quá bác ơi, cám ơn đã chia sẻ.
"Sau một hồi chặt phá, góc vườn này đã tan tành" ... Trồng thì lâu chặt thì mấy ạ
Cám ơn bạn ghé thăm.
Cảm ơn Bác đã chia sẽ!
Cám ơn bạn đã quan tâm.
Nhìn cảnh tượng này lại gọi nhớ về tuổi thơ hay ra Sông tắm và xem kéo cá. Chúc mừng hội Kinh bắc nhé:)
Cám ơn nhé Thành đầu xuân khuấy động chút mà.
Cá thì kéo ở sông, rau ở vườn,gà cùng vườn nốt, rượu lại tự nấu
Nhậu thế này còn gì sướng bằng bác nhỉ !
Cám ơn bạn ghé thăm, giao lưu đoàn kết Kinh Bắc và Xương Giang mà.

quangthaolg

Thành viên
Cám ơn bác Tác cùng mọi người quan tâm quangthaolg cũng xin chia xẻ một số hình ảnh.
Phong cảnh và dòng sông hiền hòa trên bờ là vườn bonsaivieng.

quangthaolg

Thành viên
anh em dến đong đủ

haihatech say sưa một tá phẩm
sinh hoạt buổi trưa

ngoc_dung

Moderator
anh tác ơi bảo mọi người có phá cây thì phá,còn tác phẩm lũa để bữa nào em tạt qua em phá rùm cho, chúc mọi người vui vẻ.thanks
Lâu không gặp anh, vẫn khỏe chứ ạ, thấy bảo đợt này anh có thêm nhiều t/p hay lắm.

yeucaycanh01

Thành viên
cái món cá kéo sông thật háp dẫn uống riệu tuyệt vời đây,đám sanh đó cứ nuôi mạnh đã nhìn chưa có nhiều dữ liệu mấy để chế tác