Hội quán Miền Bắc _ ngày mưa.

ngoc_dung

Moderator
pVườn hội Miền Bắc xanh tươi , cây đẹp , sắp xếp gọn gàng , thấy thích quá . thanks Bac đã chia xẽ.
Nhìn thực tế đẹp hơn nhiều chị à, có dịp nào chị Thảo ra Bắc một chuyến đi.

ồ chả dám đâu, có chú mới tích cực nha trời mưa sang chụp ảnh 8->
Sang vườn trời mưa không cắt được cây, chẳng biết làm gì chụp ảnh vậy anh ạ.

Sonbn

Thành viên
Anh sang lúc nào thế, chiều nay e cũng vừa ghé qua vườn lúc 4h. Em qua cũng vội nên k alo cho anh. Sau mấy ngày mưa nhìn cây đã lắm.

ngoc_dung

Moderator
vườn nay đẹp quá a.chồng cả rau ngót giống nhà e nay:-"
Xong công việc chưa em, cháu nhỏ ổn rồi chứ.

Hội miền bắc tích luỹ linh sam nhiều quá, em thấy có rất nhiều phôi đẹp để làm, vì vậy sao mỗi tuần demo 1 cây có khi cả năm chưa hết đó anh
Vườn hội vô cùng đa dạng các chủng loại, đó cũng là cái thú để anh em nghiên cứu cách chăm sóc từng loài và nhìn ngắm cũng đỡ nhàm chán.
Cảm ơn em đã nghé qua hội quán.

ngoc_dung

Moderator
Chỉ mỗi đại ca là chăm nhất vườn hội :bz, rồi cây sẽ không phụ công anh đâu :D.
Thứ bảy, CN qua chỗ Phương chơi à, kiếm cây rừng mang về vườn nhé.

Anh sang lúc nào thế, chiều nay e cũng vừa ghé qua vườn lúc 4h. Em qua cũng vội nên k alo cho anh. Sau mấy ngày mưa nhìn cây đã lắm.
Ồ tiếc quá, chắc là lúc đó mình vừa mới về, lần sau alo nhé, còn nhớ vụ bia bọt ở Quang Trung không nhỉ.

lyducphuong

Thành viên tích cực
Vườn hội mình độ này nhìn phê quá. Cảm ơn anh Dũng nhiều.

Chỉ mỗi đại ca là chăm nhất vườn hội :bz, rồi cây sẽ không phụ công anh đâu :D.
Đi ngủ sớm đi ông mai còn lấy sức lên em chơi chứ :))

vincentvo1975

Thành viên tích cực
dạo vườn nhiều cây và tươi tốt nhìn thấy ham quá anh Dũng ơi

cho em xin tấm hình 2 cây Sam núi cuả em với , em muốn xem coi daọ này nó thế naò rồi

chắc là nó có nhiều bạn nên sẻ vui lấm

cảm ơn anh đã cho xem nhiều ảnh đẹp

ngockien

Super Moderator
Vườn hội nhiều hàng chất quá!
Cảm ơn bạn :D

dạo vườn nhiều cây và tươi tốt nhìn thấy ham quá anh Dũng ơi

cho em xin tấm hình 2 cây Sam núi cuả em với , em muốn xem coi daọ này nó thế naò rồi

chắc là nó có nhiều bạn nên sẻ vui lấm

cảm ơn anh đã cho xem nhiều ảnh đẹp
Chiều nay sang chụp up lên anh Vinh nhé :D

đẹp quá, làm em càng thôi thúc 1 ngày ko xa đến hội quán thăm quan
Ra HN nhớ ghé thăm hội quán nhé Hùng ,alo cho anh biết để còn đón tiếp :D

vườn gọn gàng quy củ quá....
Bạn ở HN chỗ nào vậy ? ,hôm nào rảnh anh em giao lưu nhé :D

Rất đẹp và gọn
Con cảm ơn bác đã ghé thăm và động viên.

dinhhunganh

Thành viên tích cực
t2 chạy qua ngắm vườn thôi, trước cứ khất hết lần này đến lần khác, giờ thấy vườn hội đẹp quá. Thanks các anh đã chia sẻ.

lehidu

Thành viên tích cực
Bạn hãy nhấc alo lên là sẽ có ngay một anh đẹp trai nhất qua đón bạn đến tận cổng luôn :))

Được biết bạn ở ngay gần vườn hội mà chưa được gặp. Rất mong một ngày gần được tiếp đón bạn tại vườn hội.

Mấy cây của Dương cũng đã đẹp lên nhiều rồi, có dịp nào ra Bắc đi Dương ơi.

.
Em soi hoài mà không thấy mấy em nó chổ nào hi hi hi, Cám ơn anh! em cũng muốn có dịp ra đó một chuyến thăm lại nơi đã ra đời (trong giấy khai sinh của lehidu ghi nơi sinh là 36 NGÔ QUYỀN - HÀ NỘI)

ngoc_dung

Moderator
nhà vườn a nhiều cây miền nam quá a,a chịu khó làm đi cho nó đẹp
Hehe...vườn hội miền bắc em ơi, vườn của anh chỉ có ít cây thôi, cảm ơn em đã cho ý kiến.

Em soi hoài mà không thấy mấy em nó chổ nào hi hi hi, Cám ơn anh! em cũng muốn có dịp ra đó một chuyến thăm lại nơi đã ra đời (trong giấy khai sinh của lehidu ghi nơi sinh là 36 NGÔ QUYỀN - HÀ NỘI)
Mình vẫn nhớ có lần Dương nói chuyện quê gốc ở HN, cái phố Ngô Quyền đó cách nhà mình chỉ vài trăm mét, vườn rất nhiều cây mình chỉ chụp đại diện thôi.