Hội quán Miền Bắc _ ngày mưa.

ngoc_dung

Moderator
hôm bữa định ghé vào hội quán nhưng em tìm mãi quanh quẩn khu Thạch Bàn, ngay đoạn đang làm đường mà ko thấy Hội Quán đâu cả. Buồn ghê luôn
Bạn hãy nhấc alo lên là sẽ có ngay một anh đẹp trai nhất qua đón bạn đến tận cổng luôn :))

Được biết bạn ở ngay gần vườn hội mà chưa được gặp. Rất mong một ngày gần được tiếp đón bạn tại vườn hội.

ngockien

Super Moderator
Hôm nay định sang Tùng lại hẹn gặp chiều mai ở vườn hội ,mai rảnh sang chém gió nhé các bác :D

ngockien

Super Moderator
gọn gàng và ngăn nắp quá anh trai.và hoàng tránh nữa.mong có dịp ghé vườn hội miền bắc.
Năm ngoái em ra HN sau khoảng 2 tháng là vườn hoạt động rồi ,năm nay đã có kế hoạch tháng mấy ra bắc chưa Tân :D

hôm bữa định ghé vào hội quán nhưng em tìm mãi quanh quẩn khu Thạch Bàn, ngay đoạn đang làm đường mà ko thấy Hội Quán đâu cả. Buồn ghê luôn
Ngay đường to mà em ,sát trường THCS Thạch Bàn và UBND Phường Thạch Bàn ,rất dễ tìm .Em lưu số đt của anh khi nào ra chơi thì alo nhé :D

Cây vườn hội đợt này tươi tốt hơn đợt A ra nhiều.Chúc mừng.
Là do anh Hưng chỉ giáo nên nhờ vậy mới tốt hơn đó :D,mong rằng mỗi lần anh ra vườn sẽ một khác.

mitcothu

Thành viên tích cực
Đợt này nhiều cây mới không bác, em thì chỉ thích trời mưa vì cây ở xa ít có điều kiện chăm sóc, mỗi lần mưa là một lần cây thêm tốt tươi, hiii

trungduart

Administrator
Hội miền bắc tích luỹ linh sam nhiều quá, em thấy có rất nhiều phôi đẹp để làm, vì vậy sao mỗi tuần demo 1 cây có khi cả năm chưa hết đó anh

ngoc_dung

Moderator
vườn hội nhiều cây quá ,chăm sóc có cực ko bác?
Anh em chỉ lo cắt tỉa cây thôi, chăm sóc tưới tắm đã có một bác nhiều kinh nhiệm đảm trách rồi.
Cảm ơn bạn đã ghé thăm vườn.

Dạo này bận cày cuốc quá nên ko được sang giao lưu cùng các bác.
Cầy cuốc ít thôi, cây tốt lắm rồi mai qua vườn làm đi ông em.

snake

Thành viên tích cực
mấy hôm mưa không sang mai lúc nào đi nhớ hú anh sang cùng nha
Hơn tuần rồi e bận không sang vườn được nhớ quá A Vũ ơi.Mai T7,cn lại hẹn mấy ae đi Lạng Sơn chơi, thứ 2 sang vậy.

ngoc_dung

Moderator
Vườn hội MB gọn gàng, nhiều cây và xanh tốt. Chúc mừng các ae!
Mấy cây của Dương cũng đã đẹp lên nhiều rồi, có dịp nào ra Bắc đi Dương ơi.

Đợt này nhiều cây mới không bác, em thì chỉ thích trời mưa vì cây ở xa ít có điều kiện chăm sóc, mỗi lần mưa là một lần cây thêm tốt tươi, hiii
Đợt này cây nhiều hơn lúc trước em qua vườn, lâu không thấy qua anh trà đá nhỉ.

mitcothu

Thành viên tích cực
Mấy cây của Dương cũng đã đẹp lên nhiều rồi, có dịp nào ra Bắc đi Dương ơi.

Đợt này cây nhiều hơn lúc trước em qua vườn, lâu không thấy qua anh trà đá nhỉ.
Ngày nào em cũng cafe ở lý thường kiệt, nhưng đoán bác hay ở bên vườn nên k í ới, sang tuần trà đá bác nhé, keke

snake

Thành viên tích cực
Anh em chỉ lo cắt tỉa cây thôi, chăm sóc tưới tắm đã có một bác nhiều kinh nhiệm đảm trách rồi.
Cảm ơn bạn đã ghé thăm vườn.

Cầy cuốc ít thôi, cây tốt lắm rồi mai qua vườn làm đi ông em.
Chỉ mỗi đại ca là chăm nhất vườn hội :bz, rồi cây sẽ không phụ công anh đâu :D.