Hội hoa xuân thành phố nha trang

nghianhatrang

Thành viên tích cực
MG]http://i1273.photobucket.com/albums/...psb89f3e45.jpg[/IMG]
==================================

==================================

NGUYENTHOQN

Super Moderator
- Chợ Xuân Nha Trang tổ chức thật hoành tráng .. không thua TL SVC của những thành phố lớn ghê ...
Cảm ơn bạn nhiều ..

voduong

Thành viên
Đây chỉ là chợ hoa xuân , còn triễn lãm thì tổ chức tại bảo tàng tỉnh tối nay mới thông nòng mấy anh em tha hồ mà bắn tác phẩm (củ) . Tác phẩm mới thì tùng nguyên không dám mang ra.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Thành thật mà nói,phong trào chơi bonsai ở Nha Trang mình còn yếu quá,đa phần là hàng chợ và những tác phẩm đã quen mắt nhàm chán và khô khan của trường phái cũ. Mong một vài năm tới sẽ có nhiều sự đổi mới,cần 1sự lột xác hoàn toàn chứ ko thể cứ dẫm chân tại chỗ mãi được.
Nhìn phong trào của anh em các tỉnh khác đi lên mà tự thấy hơi mắc cỡ.

voduong

Thành viên
Thành thật mà nói,phong trào chơi bonsai ở Nha Trang mình còn yếu quá,đa phần là hàng chợ và những tác phẩm đã quen mắt nhàm chán và khô khan của trường phái cũ. Mong một vài năm tới sẽ có nhiều sự đổi mới,cần 1sự lột xác hoàn toàn chứ ko thể cứ dẫm chân tại chỗ mãi được.
thực tế phong trào bonsai ở nt không hề yếu đâu em. Có chăng đó là những vị chức sắc đầu ngành chỉ lo chuyện đâu đâu, người chơi thì .... thành thử mới vậy đó cu. Nếu mấy vị đó có 1 chút quan tâm cộng với tinh thần của những ae mạnh mạnh (tùng nguyên, nhatrang77,linhsamnhatrang,...v..v bleps,tên chính giữa) đem ra 1ít thôi thì anh nghĩ không thua gì ai đâu em.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Ước gì em nó là quan chức to....=D>

nghianhatrang

Thành viên tích cực
thực tế phong trào bonsai ở nt không hề yếu đâu em. Có chăng đó là những vị chức sắc đầu ngành chỉ lo chuyện đâu đâu, người chơi thì .... thành thử mới vậy đó cu. Nếu mấy vị đó có 1 chút quan tâm cộng với tinh thần của những ae mạnh mạnh (tùng nguyên, nhatrang77,linhsamnhatrang,...v..v bleps,tên chính giữa) đem ra 1ít thôi thì anh nghĩ không thua gì ai đâu em.
Như vậy là cũng có người chia xẽ chính xác

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
E chả hiểu mấy ông thần đèn đó nghĩ gì. Kêu gọi đem cây ra tham gia chơi mà báo trước có mấy ngày. Mình tự bỏ tiền túi mang cây đi chơi đã đành. Nhưng khi hỏi mấy cụ ai là người đứng ra nhận cây? Nếu mất mát thì ai chịu?
Mấy cụ trả lời ngon ơ : mất thì chịu chứ biết làm sao:((
Năm nay công việc đã chán ngán. Muốn đem cây ra chơi để giải tỏa tí xíu nhưng nghe nói thấy ngán thêm