Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

hung78

Quản lý
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

tiếp đi biên cám ơn e chia sẻ

laothinh

Moderator
Re: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Tiếp tục đi Biên ơi.:x

lyduong_py

Thành viên tích cực
Re: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

vui quá ,mình bị kẹp đám cưới khg đi được tiết quá,,,tiếp đi hai biên ơi,,,,,

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

Trong lúc chờ đợi,mời ae ngắm đỡ người đẹp long khánh =P~

Đang đấu giá,tường thuật trực tiếp từ chiến khu Long Khánh:))

leminhtoanku

Thành viên tích cực

anh em vui và hoành tráng quá

Blackrose86

Thành viên tích cực

Đông vui lém anh em ơi :-*

YAGAMI

Thành viên

không dc đi.
Ở nhà ngồi ấm ức vậy

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán

Vui quá ta..

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Hic,bây giờ đã 19g45 mà anh Hưng (Cần Thơ) và Đàn Chủ vẫn còn lưu luyến ở LK chưa chịu về....~X(

phamminhchuong

Thành viên

tiếp nữa đi các bạn , nhiều người chờ đợi quá nè

phamvanthang

Thành viên tích cực

Ọp ẹp về nhà người cũng ọp ẹp luôn.tắm mưa LK mát quá về cảm rồi.em đi ngủ đây ko đợi được nữa.mấy tay nhà báo đi du hí hết rồi thì phải

caycanhtruongca

Thành viên tích cực

em góp vài tấm hình.
cây của bác thăng.

khu vườn bác thăng đẹp ghê

gặp người đẹp máy ảnh nó mờ đi sao hay các bác.

caycanhtruongca

Thành viên tích cực

cây bác Trần Thắng đem tới.

ThôngXanh1

Thành viên tích cực

VUI QUÁ MÀ KẸT KO ĐI ĐC, NHÌN TÊN ql VỚI kgh MÀ THÈM HIC!

congdulich

Thành viên

Vừa đưa anh Hưng và Đàn chủ về xong

Đang ngồi cạp bánh mỳ mà tranh thủ lên xem qua toppic

Chân mỏi nhừ, người ê ẩm, nhai không nổi. Nhưng thấm gì. Sao bằng những tình cảm anh em của diễn đàn đã dành cho nhau

Kể cả ngày cũng không hết những tấm lòng anh em. Mình cảm thấy đang say ngất ngây.

Say không phải vì rượu bia, mà vì những tình cảm anh em đã dành cho nhau, cho Thăng và anh em Long Khánh

Anh xuanvupc đến từ 4h sáng, tranh thủ chơi được 1 tối 25, đến sáng phải tranh thủ về TP

Rất nhiều anh em ở xa, chỉ cố gắng tranh thủ tạt qua, vui cùng anh em một chút rồi phải chia tay

Chú Thắng chở đến 1 xe các tác phẩm để có thể chuyển tải đến anh em kiến thức 1 các tốt nhất. Không nói về tài liệu chú đã chuẩn bị quá chu đáo, không nói đến việc anh em cả diễn đàn phải ồ lên vỗ tay vì những điều chú chia sẽ hết sức thú vị và hóm hỉnh. Mình chỉ nghĩ một chuyện đơn giản là chuẩn bị và chuyển số lượng cây như thế cũng đã đủ "xỉu"

Các anh em ở Long Khánh cũng hỗ trợ hết sức nhiệt tình, hỗ trợ hết mình sức người sức của

Các anh em ở xa không quản ngại xuất phát từ 4h sáng, những anh em mang đến những món quà tràn đầy nghĩa tình ủng hộ

Thăng biết rằng không thể dùng lời để bày tỏ hết những gì trong lòng mình muốn nói. nhưng xin được tạm dùng những dòng này để gửi đến anh em lời cảm ơn và chúc anh em mình ngày càng gắn kết phát triển diễn đàn

Xin cảm ơn lần nữa những anh em đã vất vã hỗ trợ, tài trợ cho buổi offline

thailaipc

Thành viên tích cực

VUI QUÁ MÀ KẸT KO ĐI ĐC, NHÌN TÊN ql VỚI kgh MÀ THÈM HIC!
Vì sao con kẹt vậy Thôngxanh, ta có thể giúp gì cho con kg>:)