Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định

Thomtuyen

Thành viên
người luôn vất vả nhất trong mọi cuộc off

Đúng vậy! với khẩu thần công trong tay hắn có mặt ở tất cả mọi ngóc ngách, những buổi như thế này mà không có hắn thì coi như niềm vui chưa trọn ven, vậy mà các tèn tén ten nhà mình lại cứ làm ngơ, thế có thiệt thòi cho hắn không cơ chứ
==================================

Khu vực nguy hiểm! tránh xa ra cô bé
-Các bác thông cảm,bệnh nghề nghiệp cảu em đó mà,không có gì đâu.

quangthaolg

Thành viên
Xin chia xẻ những ấn tượng đầu tiênTôi ghi được

hội trưởng của chúng ta

Mang vào khẩn trương (phần thưởng đấy)

lễ tân rộn dịp

tranh thủ ghi hình

Ai có lỗi thì phải,nhưng có nhiều điều cởi mở.

quangthaolg

Thành viên
Những bàn tay vàng bên tác phẩm của mình

Những bóng hồng của diễn đàn

==================================

Và rực cháy

hung78

Quản lý
thêm vài hình.hình ảnh vui vẻ ae chép vui vẻ.những bức ảnh rất bình thường nhưng sẻ ko có lần thứ 2 được giao lưu với nhiều ae mọi miền đông và vui như thế này@};-

CÁM ƠN TẤT CẢ AE~O)

ngockien

Super Moderator
cuộc sống thật tuyệt: một cuộc gặp rõ là hẹn hò nhưng cũng chẳng phải là hẹn hò, rõ là sắp đặt nhưng cũng chẳng là sắp đặt. giá trị nào trong cuộc sống này sánh bằng giá trị khi chúng ta gặp được nhau, rất nhẹ nhàng rất thân thiện. có cuộc gặp nào như thế chăng? khi không có 1 sự vụ lợi, không một đòi hỏi cho riêng mình?....thật lạ, chutu555_ một thành viên mới của diễn đàn_ em hơi rụt rè, em thường đứng ngắm mọi người và hầu như không thêm 1 người bạn nào vào buổi hôm đó, nhưng em vẫn thấy nhớ rất nhiều người. cảm giác rất thân quen. xin cảm ơn và hẹn ngày gặp lại những mảnh ghép tuyệt vời trong cuộc đời em!
Cảm ơn bạn, những tâm sự của bạn thật xúc động. Rất tiếc hôm đó bạn không giới thiệu nên anh em chưa kịp hàn huyên .Hy vọng gặp bạn một dịp gần đây nhất.

Cây Si tác phẩm con cưng của mình lần đầu tiên xuất ngoại
Tác phẩm này bên ngoài nhìn cũng rất đẹp và ấn tượng, xin được chúc mừng anh !

thêm vài hình.hình ảnh vui vẻ ae chép vui vẻ.những bức ảnh rất bình thường nhưng sẻ ko có lần thứ 2 được giao lưu với nhiều ae mọi miền đông và vui như thế này@};-
Còn không vậy chú Hùng ,chú ém hàng kĩ quá đó :D

hung78

Quản lý
Tác phẩm này bên ngoài nhìn cũng rất đẹp và ấn tượng, xin được chúc mừng anh !

Còn không vậy chú Hùng ,chú ém hàng kĩ quá đó :D
còn nhiều nhưng ae đưa lên nhiều cái trùng nên e thôi .cám ơn a

liennhatrang

Thành viên mới
Quá hoàng tráng, hội miền Bắc có nhiều bóng hồng quá hen, bữa nào anh em hội có đi Nha Trang du lịch off tại thành phố biển Nha Trang xinh đẹp nha.

dangvanhung

Thành viên tích cực
Cảm ơn mọi người. Chuyến đi tuy rất mệt nhưng cũng rất vui, để lại nhiều kỷ niệm và nhiệm vụ cũng được hoàn thành.

Hẹn anh em bạn hữu lần off sau =((

thanhcham

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định Chung

Cây đẹp.Con gái Nam Định cũng đẹp.Chúc mừng chuyến of thành công tốt đẹp.

haibien

Quản Lý Viên
Do toàn việc tào lao lên mãi ko cho lên sóng video buổi off Giao Thủy,vô cùng xin lỗi các bác các em vì sự trậm trễ này.

+ YouTube Video

Video đc cập nhật ở trang 1,cuối bài 1

haibien

Quản Lý Viên
+ YouTube Video