Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định

Hoang art

Thành viên
bactam vs hoang art

HOANG ART đẹp trai và có "mái tóc" đỉnh quá.Rất vui vì hôm nay được "diện kiến "dung nhan của anh;Chúc anh luôn vui khỏe...@};-
Hihi thanh kiu vinamiu anh trungdung nhiều nha , mái tóc đỉnh của em dày quá nên 1 ngày e phải gội 2 lần anh ạ =))=))
==================================

Khoái cái lão đầu ít tóc này ghê.
Dạ bá cáo sếp Dũng cây này em ko có bán đâu nha sếp=))=))

Thanh9x

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định Chung

Em muốn dìm cho hết đường đi lấy chồng luôn anh ơi :)):)):))
========================================================================================
e biết ý đồ dìm hang thanhtu_tt88 của haibien rồi nha!hehe:)):)):))
nghe đâu năm nay haibien cũng ngoài ba chục dưới 40 mà vẫn chưa chịu...ấy ấy....=))=))=))=))

haibien

Quản Lý Viên
Trả lời: Re: Trả lời: Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định Chung

========================================================================================
e biết ý đồ dìm hang thanhtu_tt88 của haibien rồi nha!hehe:)):)):))
nghe đâu năm nay haibien cũng ngoài ba chục dưới 40 mà vẫn chưa chịu...ấy ấy....=))=))=))=))
Tin vỉa hè thì nhiều nhưng thực sự để hiểu và biết về anh thì diễn đàn ko có ai cả,thực tế anh ko đơn giản như mọi người vẫn thấy(có 1 số ít người ở diễn đàn đã thấy dc điều đấy).
Có nhiều người chỉ nghe đồn xong lại đồn như đúng rồi thì bó tay.
Anh là thằng phớt đời nhất nhưng đời ko thể phớt anh dc vì thực tế cái anh có nó thì nhiều người cần.
Còn tán gái có lẽ anh là bậc thầy,đã dạy và bổ túc trình độ cho nhiều thằng rồi.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định Chung

:-O:-OCái mặt mình bựa và ngu quá đi trời ạ :((
A thấy ngược lại đấy chứ. Đang "gian" quá trời mà. Hay là e đang tìm cách xù 130k/giờ tiền công ngồi quạt cho e???

anh phong bon sai à buổi chiều o ne xong bọn em và a hùng về nhà ghé thăm vườn anh tiếc là không được diện kiến chủ nhân .hôm nào a hùng qua ninh bình mời anh đi cùng qua nhà em chơi nhé.

quangthaolg

Thành viên

Bác Hùng bị anh em "chín ép" kìa, Là Gừng già nhưng chắc nuôi công nghiệp=))=))=))

Bác Thạo cũng đầy nhiệt huyết với đồ nghề phó nháy trong tay, mà đang chụp ai thế?/:),,, nhưng cuối cùng thì em chẳng được tấm nào với bác...hic,
Thấy có cái hay hay nên nhanh tay chụp liền nhưng m..à.. m..á..y hết pin! cay wua cơ..thôi of sau mình chup[j chung nhé e.:-w

quangthaolg

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định Chung

Cái nắng ko sợ đen da...ka ka3:-O

Thu hoạch vụ này.....:-j