Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định

ngoc_dung

Moderator
Lửa trại dậy sóng...

Nhớ mãi một Giao Thủy mến khách.

tungnguyennhatrang khoanh tay ngoan quá, đêm trước thì quậy quá trời :))

Niềm vui ngày hội ngộ...

Phong độ quá...nhiều anh em tưởng anh Lưu Trường Sơn phải già phải rất nhiều râu....khà khà :))

thanhcongddk

Thành viên
Bố hùng này kinh khủng thật:

Bác Hùng ơi cháu thấy anh HB soi bác rất kỹ, hình như có"thù oán" gì với bác ấy,hihihi toàn dìm hàng thui^:)^^:)^
==================================
Một mình 1 mâm,dìm cho ế luôn này :))

Đầu tiên là con gà tội nghiệp:

Chú cá ngây thơ cũng lên đĩa:

Thêm đàn tôm:

Tô ngao cũng chỉ còn vỏ từ lúc nào:
không hổ danh với hai từ Sói Hoang; tú ơi thêm 1 lần offline nữa chắc em thành hàng tồn kho mất, hixhix=))=))

Thangdalanthanhhoa

Quản lý mới
Trả lời: Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định Chung

chuẩn bị cho buổi off
[/QUOTE]
cám ơn ae trong ban chấp hành hội miền bắc và ae HN đã vất vả vì ae@};-bức ảnh đáng suy nghĩ

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Giảm giá 10% vẫn ế! Thời buổi khó khăn, kinh tế eo hẹp mà. Thật tội nghiệp! =)) =)) =)) =)) =))

Trương tên Phi

Thành viên tích cực

Bác Hùng bị anh em "chín ép" kìa, Là Gừng già nhưng chắc nuôi công nghiệp=))=))=))

Bác Thạo cũng đầy nhiệt huyết với đồ nghề phó nháy trong tay, mà đang chụp ai thế?/:),,, nhưng cuối cùng thì em chẳng được tấm nào với bác...hic,

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Tới này chắc em không đi off nữa thôi ...

PS : @@ Haibien : =))=))=)) Em không tha cho anh đâu

Giảm giá 10% vẫn ế! Thời buổi khó khăn, kinh tế eo hẹp mà. Thật tội nghiệp! =)) =)) =)) =)) =))
Chú ơi :(:)(:)(:)(( Chú cũng có con gái lớn mà huhu

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Chú ơi :(:)(:)(:)(( Chú cũng có con gái lớn mà huhu
Rõ khổ! Chú không những giảm giá lại còn chiết khấu thêm 15% mà con gái chú nó cũng vẫn....ờ ê ê sắc ế đó cháu ơi! Vậy nên chú rất thông cảm với hoàn cảnh hiện tại của cháu :-O

huyetdu

Banned
Cô gái mặc áo đỏ có cặp mặt bồ câu được lăngxê rầm rộ, giờ đã trở thành hot ccvner rồi.

Buổi óp này có thiếu xót khi không có giải phụ Miss. CAYCANHVIETNAM. Thấy danh hiệu đó với cô này rất xứng đáng, mắt sáng - záng cao - răng đều hạt bắp, trẻ trung, nhiệt tình tham gia các cuộc ọp ẹp, những post của cô này nhã nhặn, hóm hỉnh. Nói chung là CHUẨN GIRL

haibien

Quản Lý Viên
Trả lời: Re: Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định

Cô gái mặc áo đỏ có cặp mặt bồ câu được lăngxê rầm rộ, giờ đã trở thành hot ccvner rồi.

Buổi óp này có thiếu xót khi không có giải phụ Miss. CAYCANHVIETNAM. Thấy danh hiệu đó với cô này rất xứng đáng, mắt sáng - záng cao - răng đều hạt bắp, trẻ trung, nhiệt tình tham gia các cuộc ọp ẹp, những post của cô này nhã nhặn, hóm hỉnh. Nói chung là CHUẨN GIRL
Đang ế đấy,ghê gớm lắm [-(