hình ảnh một số cây Dendrobium đang nóng trên thị trường

ABCorchids

Thành viên
- trong lúc chờ đợi, ngắm hâm nóng cho đở ghiền
đẻnobbiiuumm antenatum ( hình như em này chưa có tên riêng) ảnh net

linhnguyennt

Thành viên

ngắm ảnh Den của HuyChay nè H
Bác cù ơi. Cây này hồi đó em mua ở Hoàng Giáp 80K một bụi to nè bác, giờ đã tách thành 5 hướng, tặng 3 hướng, hiện em còn giữ 2 hướng, không biết em nó có nằm trong danh sách các em hot không?

==================================
Hình cây lúc mới mua về nè bác Cù

phamdinhhiepbmt

Thành viên
Bác cù ơi. Cây này hồi đó em mua ở Hoàng Giáp 80K một bụi to nè bác, giờ đã tách thành 5 hướng, tặng 3 hướng, hiện em còn giữ 2 hướng, không biết em nó có nằm trong danh sách các em hot không?

Hình cây lúc mới mua về nè bác Cù
Nguy hiểm quá các bác ơi. Hàng này em thấy giá cả trời ơi quá!!!!!

culanluasg

Super Moderator
do không có điều kiện so sánh ở ngoài nên mình không chắc lắm hai cây là một,cảm giác màu cánh xanh từ đầu đến chân cánh (antene xanh) và viên ren nhạt

còn em kia hình như chân cánh trắng và viền ren lưỡi rất đậm

culanluasg

Super Moderator

bạn longtu bên hoalancaycanh,có ba ảnh rất hay về tai thỏ xưa ,tai thỏ mới và tai thỏ vàng ,mời các bạn xem chơi

cong chanh

Thành viên tích cực
- Em này là hàng đột biến từ bên Sing đó anh, duy nhất và chỉ một . Lô hàng lai có tên đàng hoàng nhưng em này lại khác hoàn toàn về màu sắc .

culanluasg

Super Moderator
Thanks Chánh như thế thì giá em nó chắc khó sờ rồi ....chú Khải dạo này biết chọn hàng ghê

cong chanh

Thành viên tích cực
- A Thuận cũng biết nhìn mặt hoa đẹp rồi đó, có nhiều em đẹp và chuẩn lắm, nhưng pót lên nói giá sợ AE Trà Vinh ném đá chạy rớt 1 chiếc dép lào (kg phải là em kg biết đâu nhé, chẳng qua kg thèm chấp nhặc thôi, hihi) thật ra còn nhiều em chưa được lưu hành hình ảnh trên thị trường nhưng vẫn đang được giới Den Nắng ầm thầm chạy đua vũ trang bằng nhiều mối quan hệ và nhiều cách khác nhau . Nhưng em này của bác K là chỉ dành cho giới quý tộc và bảo đảm kg đụng hàng . Theo như chủ nhân hiện nay của em ấy thì 1 thân là 7 Triệu đó anh .

culanluasg

Super Moderator
anh chỉ thấy lạ so với em lưỡi bò ,còn đẹp hay không tùy mỗi người ,đắt tiền theo anh cũng chưa hẳn là đẹp,còn mua hay chạy theo vũ khí bí mật (hàng chìm nổi) thì chắc chắn không có anh rồi ...anh chỉ mua những cây anh thích mà cây anh thích thì đa số là giá dễ chơi và gần như ai cũng mua được

cong chanh

Thành viên tích cực
- Một câu duy nhất và chỉ một : "tùy theo quan điểm, thẩm mỹ và điều kiện kinh tế" . Có nhiều đó mà ối người cứ vướn vào tranh luận trong cái vòng luẩn quẩn anh Thuận nhĩ, hihi

NguyenGia

Thành viên mới
SuperZen

Robert

Pink

Anten

NguyenGia

Thành viên mới
??