Giới thiệu vườn bonsai Hai Nhơn

bonsaihainhon

Thành viên
Chúng tôi đưa thiên nhiên vào nhà bạn​

Vườn bonsai Hai Nhơn tọa lạc tại số 22/1D đường Xuân Thới Thượng 12 ấp 1 xã Xuân Thới Thượng huyện Hốc Môn, TP. Hồ Chí Minh (cách khu di tích ngã Ba Giồng 1500m trên trục đường Dương Công Khi hướng đi Vĩnh Lộc Bình Chánh).
Vườn bonsai Hai Nhơn luôn sẵn sàng đón tiếp ACE đến tham quan và giao dịch thương mại.

EM ĐIỆN THOẠI HOÀI MÀ SAO KHÓ GẶP ANH QUÁ VẬY, ANH HAI ??? CÒN HƠN 1 THÁNG NỮA LÀ ĐÚNG 1 NĂM RỒI ĐÓ ANH...!!! [-O<

Đôi khi : Số máy thuê bao nầy hiện đang ngoài vùng phủ sóng thôi bạn ơi. Chứ chúng tôi với bạn có gì đâu mà phân biệt đối xử phải không bạn. Để sau nầy còn gặp mặt nhau chứ phải không.

doquang2105

Thành viên tích cực
hôm nào a Hai chụp hình cây bon sai có người mẫu đứng cạnh a gọi a e nhé......rớt nước miếng lun, chiều a khỏi phải tưới cây.

namquangphu

Thành viên
Thấy bác có nhiều tài khoản ... Nhưng lại chọn toàn ngân hàng ko hợp lý.........

Giao dịch cây cối,hay các mặt hàng khác trực tuyến Vietcombank là số 1 . Vì họ triển khai banking SMS từ lâu rồi ... Rất tiện lợi . số lượng người dùng cũng nhiều .... giao dịch cây vào thứ 7 và chủ nhật cùng hệ thống vẫn được . Trong khi nếu dùng các ngân hàng nhỏ,hoặc triển khai ngân hàng điện tử chậm . khách hàng sử dụng ít . Khó khăn trong khâu chuyển khoản ngày thứ 7 và Cn vì khác hệ thống ( tóm lại bác nên chọn ngân hàng nhiều mem sử dụng - giao dịch sẽ thuận lợi)
:D:D:D Hi ..hi.. em khoái "bình lựng" của bác phôi sa tung nhứt... cảm ơn vì đã tin tưởng dịch vụ của VCB.