Gỗ lũa.(chất liệu Quý)

Mai Vàng

Thành viên

theem vaif tacs phaamr.
em này chắc vừa đánh xong hả anh Hưng,khúc này vừa có lũa,dáng và vân luôn... không biết có nặng ko anh Hưng,cao khoảng 1.5m đế khoảng 1m khúc này giá chắc cao đây....

Golua

Thành viên tích cực
em này chắc vừa đánh xong hả anh Hưng,khúc này vừa có lũa,dáng và vân luôn... không biết có nặng ko anh Hưng,cao khoảng 1.5m đế khoảng 1m khúc này giá chắc cao đây....
khúc này to cao trông đẹp lắm .nhưng mà chưa vệ sinh xong.lúc chụp ảnh là mình đang làm cái đế để nó đứng.

Mai Vàng

Thành viên
Đây là cách em đóng thùng vận chuyển khúc lũa của em,một tác phẩm đẹp mà bị gẫy trong quá trình vận chuyển làm em rất bực mình.......
[/URL][/IMG]

Mai Vàng

Thành viên
khúc này to cao trông đẹp lắm .nhưng mà chưa vệ sinh xong.lúc chụp ảnh là mình đang làm cái đế để nó đứng.
vậy khúc này ko tự đứng được hả anh..... mà anh ko post tác phẩm đấu giá rồi,em đợi mãi giờ vẫn nghiền cảm giác đấu giá...

Golua

Thành viên tích cực
vậy khúc này ko tự đứng được hả anh..... mà anh ko post tác phẩm đấu giá rồi,em đợi mãi giờ vẫn nghiền cảm giác đấu giá...
khúc này đứng chứ.anh chỉnh là cho ngay ngắn thôi.

mai đấu giá nhé.vẫn đấu trong topic cũ nhỉ hay lập topicv mới???? ý Em như nào???

Mai Vàng

Thành viên
topic cũ đi anh ơi... làm đúng chỗ cho xôm tụ.... em nghe anh nói làm lại cái đế em cứ tưởng nó bị khuyết đế....

Mai Vàng

Thành viên
ok ok anh ơi....... anh cứ cho biết kích thước và trọng lượng của em nó để tui em bình trước khi đấu nó mới hay anh ơi..

Inin2009

Thành viên tích cực
Anh Hưng chưa có khúc Gù Hương nào à, khúc anh ko biết loại gì có phải là Gù Hương ko anh?

Mai Vàng

Thành viên
Anh Hưng chưa có khúc Gù Hương nào à, khúc anh ko biết loại gì có phải là Gù Hương ko anh?
ha ha anh Dũng nghiện gù hương rồi anh Hưng ơi.. anh post 1 khúc gù hương để đấu giá đi nào đề em kiếm 1 em luôn...