Gặp mặt đầu xuân CLBCCNT Kinh Bắc

Lamgiang0373

Thành viên
Hẹn hội ngộ ACE ngày hội ! Chúc CLB ngày càng lớn mạnh !
Lâu không gặp đôi vợ chồng đồng chí Lâm, tình hình có gì mới không báo cáo đi :D

Mời anh em tiếp tục đăng kí, chúc buổi gặp mặt đầu xuân CLBCCNT Kinh Bắc thật vui vẻ.
Cảm ơn anh Dũng quan tâm ! Tụi em mải chút hoa Lan nên ít giao lưu dc ! Nhưng niềm đam mê cây và mối thân tình với ACE nơi đây thì luôn đong đầy ! Rất mong dc hội ngộ cùng AE tại BN !

viengvinhkieu

Quản lý mới
Cảm ơn anh Dũng quan tâm ! Tụi em mải chút hoa Lan nên ít giao lưu dc ! Nhưng niềm đam mê cây và mối thân tình với ACE nơi đây thì luôn đong đầy ! Rất mong dc hội ngộ cùng AE tại BN !
Có mặt đúng giờ nhé Lâm, lâu ngày rồi mọi người không gặp Lâm,
Đăng ký tiếp mọi người ơi.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Hôm nay 24-2-2013 ( 15-1 năm Quý Tỵ) CLBCCNT Kinh Bắc gặp mặt đầu xuân để điểm lại tình hình hoạt động năm 2012 và đề ra phương hướng hoạt động năm 2013, do việc tổ chức gặp mặt vào ngày rằm tháng Giêng nên một số thành viên đã không có mặt tham gia buổi gặp mặt đầu năm, 9 giờ sáng các thành viên đã có mặt thăm Hội hoa xuân Bắc Ninh trước tiên chụp vài tấm hình lưu niệm

Đang chụp hình lưu niệm thì thành viê diễn đàn là bạn Giang moitruongbn tới và có ý kiến ra nhập CLB thế là chụp lưu niệm với viengvinhkieu, thang10, Manhha78 luôn, thêm một thành viên mới

Sau đó là đi thăm các tác phẩm tham dự hội Hoa xuân, đầu tiên là tới thăm các tác phẩm thành viên CLB tham dự

lamgiang0773 bên những tác phẩm của mình

Manhha78 bên tác phẩm của mình

Sau đó đi thăm một số các tác phẩm, chia sẻ vài tác phẩm nho nhỏ tham gia Hội hoa xuân

Cám ơn mọi người quan tâm.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Thăm một vòng đến gần trưa rồi về nhà hàng gần nhà thang10 giao lưu chúc sức khỏe nhau chút

trong lúc chờ món mới bonsaivieng chúc mừng mọi người bằng điệu nhâm thơ bài thơ " vườn cảnh của cha tôi" và thang10 đệm sáo

bonsaivieng ngâm xong bài thơ thì bà xã của Lamgiang0773 tới chúc mừng buổi gặp mặt

t01684359917

Thành viên
chúc mừng câu lạc bộ ccnt kinh bắc đầu xuân xin kính chúc toàn thể ace hội 1 năm mới tràn đầy niềm vui
gặt hái nhiều thành công,hội ngày càng lớn mạnh
bác tác cho em hỏi nhà bác có gần đền đô không,hôm nào em kết hợp lễ,hội hoa xuân và nếu cho phép ghé thăm các bác hội ccnt kinh bắc
cảm ơn bác chúc bác vui khỏe

viengvinhkieu

Quản lý mới
Sau khi được chúc sức khỏe mọi người đều cảm thấy khỏe lên, giao lưu bữa trưa xong mọi người tập chung về nhà thang10 đe cùng nhau điểm lại các hoạt động của CLB trong năm 2012 và đề ra phương hướng hoạt động cho năm 2013 và các năm tiếp theo

Nội dung viengvinhkieu điểm lại tình hình hoạt động Offline của CLB trong năm, đã chia sẻ với nhau nhiều kinh nghiệm về sinh vật cảnh, phương hướng hoạt động của CLB là: " Gìn giữ và phát triển Cây cảnh nghệ thuật truyền thống, đồng thời khuấy động và phát triển trào lưu bonsai tại địa phương" để phát triển được vấn đề đó mọi người đã bàn bạc phương hướng thành lập vườn của CLB trong vườn sẽ có nơi trưng bày tác phẩm của các thành viên và có k. hu vườn nuôi trồng, nhân giống các loại cây quý hiếm để phát triển nguồn phôi cho bonsai, mọi người đã bàn bạc tạm thời lấy địa điểm sẵn có của thành viên CLB, đó là vườn bonsaivieng, vườn CLB là nơi tập chung các tác phẩm của thành viên trưng bày và cũng là nơi nhân giống nuôi trồng các loại phôi cho các thành viên tạo các tác phẩm của mình.
Mọi người đã nhất trí chương trình hoạt động, sau đó mọi người tiến hành bầu lại ban chủ nhiệm và cũng đã nhất trí các vị trí vẫn giữ nguyên như cũ nhưng bổ xung thêm hai phó chủ nhiệm CLB là Manhha78 và haihatech để tăng thêm sức lãnh đạo cho CLB
Để tăng thêm sự gắn kết phát triển mọi người đã thống nhất kết hợp chặt chẽ giữa Online và Offline của các thành viên, về Online thống nhất tối các chủ nhật mọi người giành thời gian vào Online trong CLB để trao đổi với nhau các vấn đề cần quan tâm, nếu có vấn đề cần chia sẻ trực tiếp thì thống nhất ngày tiến hành Offline.
Sau khi thống nhất các vấn đề được nêu lên, viengvinhkieu thông báo kết quả việc tiến hành Giải pháp làm chậu mini mọi lúc mọi nơi và có tặng một số sản phẩm đại diện cho một số thành viên CLB

Đầu tiên tặng sản phẩm bác Nguyễn Quang Lan thành viên cao tuổi nhất trong CLB

Tiếp là tặng sản phẩm chủ nhà buổi hôm nay đó là thang10

Tiếp là tặng thành viên mới nhất của CLB đó là moitruongbn

Cuối cùng là tặng bạn trẻ nhất có mặt trong buổi hôm nay đó là bạn Thành đến từ Thuận Thành
viengvinhkieu và thang10 cùng trao tặng

Chúc mọi người có tấc phẩm đẹp được trồng trong những chậu này.

Sau khi trao xong các sản phẩm moi người tiếp tục chương trình thăm vườn các thành viên, mọi người tới thăm vườn Lan của Lamgiang0773

==================================
chúc mừng câu lạc bộ ccnt kinh bắc đầu xuân xin kính chúc toàn thể ace hội 1 năm mới tràn đầy niềm vui
gặt hái nhiều thành công,hội ngày càng lớn mạnh
bác tác cho em hỏi nhà bác có gần đền đô không,hôm nào em kết hợp lễ,hội hoa xuân và nếu cho phép ghé thăm các bác hội ccnt kinh bắc
cảm ơn bác chúc bác vui khỏe
Cám ơn bạn nhà viengvinhkieu cách Đền đô khoản 3 km nếu có dịp mời bạn ghé thăm.

NDCan

Thành viên tích cực
Do công việc bận không về tham dự được cùng mọi người tiếc quá còn anh không bác đưa tiếp đi ạ