Gặp mặt đầu xuân CLBCCNT Kinh Bắc

JERRY99

Thành viên mới
cháu xin đăng kí một suất nhé.mấy lần tổ chứ gặp mặt mà ko có thời gian tham gia.lần này phải cố gắng thu xếp thời gian.

viengvinhkieu

Quản lý mới
cháu xin đăng kí một suất nhé.mấy lần tổ chứ gặp mặt mà ko có thời gian tham gia.lần này phải cố gắng thu xếp thời gian.
Cám ơn bạn, cập nhật danh sách.
==================================
các bác cho em hỏi ngày nào thì giao lưu vậy, em vẫn chưa biết ngày
Như thông báo là ngày chủ nhật 24-2-2013 ( 15 tháng Giêng Quí Tỵ đó bạn ơi )

snake

Thành viên tích cực
Năm mới chúc CLB CCNT Kinh Bắc ngày càng phát triển và lớn mạnh.Theo ý kiến riêng em sao Bác Tác không chon vào ngày khác mà lại tổ chức vào đúng ngày rằm tháng giêng. Các cụ xưa có câu "tết cả năm không bằng rằm tháng giêng" em nghĩ tổ chức vào ngày khác có thể anh em đến đông đủ hơn.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Chúc các bác đầu Xuân gặp mặt đông đủ, vui vẻ...!
Cám ơn bạn đã ghé thăm, động viên anh em CLB Kinh Bắc.
Năm mới chúc CLB CCNT Kinh Bắc ngày càng phát triển và lớn mạnh.Theo ý kiến riêng em sao Bác Tác không chon vào ngày khác mà lại tổ chức vào đúng ngày rằm tháng giêng. Các cụ xưa có câu "tết cả năm không bằng rằm tháng giêng" em nghĩ tổ chức vào ngày khác có thể anh em đến đông đủ hơn.
Cám ơn nhé Trung, hôm đó chủ nhật mấy thành viên đang bận công tác mới có thời gian, CLB nhiều thành viên là bộ đội, công an và giáo viên nên ngày khác không đi được nên phải bố trí như vậy Trung ơi.

quangthaolg

Thành viên
quangthaolg xin chúc mừng câu lạc bộ cây cảnh nghệ thuật kinh bắc.buổi gặp mặt đầu xuân vui vẻ thành công nhiều tốt đẹp.
xin chúc toàn thể ace trong câu lạc bộ 1 xuân mới an khang thịnh vượng,lập nhiều vườn cây,nhiều tác phẩm tuyệt hảo.
Đến hôm này nếu không phải đi khai xuân sẽ có mặt và xin đăng kí 1 suất.(dự phòng).
Xin chúc toàn thể clb vui vẻ,đoàn kết,thành công khởi đầu năm mới.=D>

ngoc_dung

Moderator
Hẹn hội ngộ ACE ngày hội ! Chúc CLB ngày càng lớn mạnh !
Lâu không gặp đôi vợ chồng đồng chí Lâm, tình hình có gì mới không báo cáo đi :D

Mời anh em tiếp tục đăng kí, chúc buổi gặp mặt đầu xuân CLBCCNT Kinh Bắc thật vui vẻ.

viengvinhkieu

Quản lý mới
quangthaolg xin chúc mừng câu lạc bộ cây cảnh nghệ thuật kinh bắc.buổi gặp mặt đầu xuân vui vẻ thành công nhiều tốt đẹp.
xin chúc toàn thể ace trong câu lạc bộ 1 xuân mới an khang thịnh vượng,lập nhiều vườn cây,nhiều tác phẩm tuyệt hảo.
Đến hôm này nếu không phải đi khai xuân sẽ có mặt và xin đăng kí 1 suất.(dự phòng).
Xin chúc toàn thể clb vui vẻ,đoàn kết,thành công khởi đầu năm mới.=D>
Cám ơn quangthaolg đã quan tâm rất vui khi được bạn đăng ký tham dự với CLB Kinh Bắc.
Lâu không gặp đôi vợ chồng đồng chí Lâm, tình hình có gì mới không báo cáo đi :D

Mời anh em tiếp tục đăng kí, chúc buổi gặp mặt đầu xuân CLBCCNT Kinh Bắc thật vui vẻ.
Cám ơn Dũng đã ghé thăm động viên ACE CLB Kinh Bắc.