Em Linh đơi!

lehidu

Thành viên tích cực
Cây này lúc trước lấy của Bửu PY phải không Phương? Cây chơi được rồi, chúc mừng em!

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Cho xin giá mua vìa bán lại ih 8->
Đã báo giá cho em rồi nha
Chọc tí chơi coi chừng mod rút thẻ nhe em, thường anh hay nhắn riêng :))
Để cho lũ nhóc có cái làm duyên đã em hihi !! Từ từ làm thành phẩm rồi anh tính sau, cảm ơn em :)
Em cũng biết gốc gác cây này nè :D
Nguyen tran ở phú yên à ? Hình như chủ cũ cũng rất nhiều Ls bán một đợt rồi thôi, hết hàng hay ém lại vậy b
Nj?
Cây này lúc trước lấy của Bửu PY phải không Phương? Cây chơi được rồi, chúc mừng em!
Nó đấy anh, cây này có cái tích hay lắm, hình như em kể với anh rồi :D
Cây nhìn đã quá đi, chúc mừng anh =D>=D>=D>
Cảm ơn bạn!
Cây đẹp và già nữa,thêm hình cho nó phê anh!
Có liền he ro ơi
Cây đẹp lắm mừng bác chủ .
Cảm ơn bạn!
=D>.............. thì pháo này:>

xinh!
Em xin! Em xin he he!!!
Cây đẹp lắm anh

Cho thêm hình anh ơi

EM thấy hình như cây thiếu nắng thì phải
Đaay em ơi cây thiếu nắng tưf hôm nhặt lá, nghe em nhắc vừa phơi ra lan can xong, chụp thêm mấy phát

upload pictures online

KIL

Thành viên Mua Bán
cho mấy tấm hình nữa a Phương khoe mà cũng tiếc kiệm nữa kakaka

nguyen tran

Thành viên tích cực
Nguyen tran ở phú yên à ? Hình như chủ cũ cũng rất nhiều Ls bán một đợt rồi thôi, hết hàng hay ém lại vậy b
Nj?
Anh đó có cách bán cây cũng hay lắm nên em cũng không biết ảnh hết hàng hay ém lại nữa anh :D.

tranhieubuu

Thành viên
Em nó giờ khác xưa nhiều ha Anh...

Mê Bonsai: Nó đấy anh, cây này có cái tích hay lắm, hình như em kể với anh rồi :D

Cái sự tích Express than ôi ha Anh Phương..Công nhận Anh nuôi cây này đẹp thật, Hoa dễ thương quá. Chúc Mừng Anh.!!!

tranhieubuu

Thành viên
cây này già khú đế sau sự cố Express không còn 1 chi mà Anh nuôi được dàn tàn dày như thế này quả thật là kĩ thuật cao, hôm nào Anh chia sẻ cho Anh Em học hỏi nhé...

Cây này Anh nuôi hơi cưng chế độ dinh dưỡng tốt nên lá hơi "dư cân tí"..hii..:)
Cùng với đợt cây này, còn 1 số lượng cây cũng kha khá nhưng đa số là cây dáng thiên nhiên, thời điểm đó cây dáng đổ và dáng bài được nhiều Anh Em thích nên dễ ra đi...
Lúc đó Những cây dáng tự nhiên không được mặn mà cho lắm nên đành đưa mấy em nó vào "động" tu luyện, nay cũng sắp thành hình, hi vọng được lọt vào mắt xanh của các Anh...:)