Dụng cụ chăm sóc bonsai, cây cảnh nổi tiếng Kamaki - Nhật Bản

dinhhmcc

Thành viên
Trả lời: Dụng cụ chăm sóc bonsai, cây cảnh hàng Nhật chính hiệu

Lên cho dụng cụ nhật.

manhtinh

Thành viên tích cực

em lấy cái;ms8(kéo cắt cành)và ms5(kéo tỉa )=1.070.000 nha bác!anh gửi hàng qua địa chỉ này cho em nha:Bùi Xuân Lộc,tổ 13 khu tràng Vĩ,Phường trà Cổ,Thành Phố Móng Cái,tỉnh Quảng Ninh;thế nha bác!mà mấy ngày nhận đc ah bác.mà vẩn chuyển sao bac?mai em chuyên tiền nha!
==================================
em lấy cái;ms8(kéo cắt cành)và ms5(kéo tỉa )=1.070.000 nha bác!anh gửi hàng qua địa chỉ này cho em nha:Bùi Xuân Lộc,tổ 13 khu tràng Vĩ,Phường trà Cổ,Thành Phố Móng Cái,tỉnh Quảng Ninh;thế nha bác!mà mấy ngày nhận đc ah bác.mà vẩn chuyển sao bac?mai em chuyên tiền nha!
sác nhận nhanh cho em đi bác!em con đi ngu bác ơi

vinhson1204

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Dụng cụ chăm sóc bonsai, cây cảnh hàng Nhật chính hiệu

Mình chuyển phát nhanh viettel đến tận nhà cho bạn, chắc cỡ 3 ngày đó bạn phí vận chuyển 50k nhé bạn !tổng cộng của bạn 1trieu120k nhé. Thanks bạn đã ủng hộ !

manhtinh

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Dụng cụ chăm sóc bonsai, cây cảnh hàng Nhật chính hiệu

Mình chuyển phát nhanh viettel đến tận nhà cho bạn, chắc cỡ 3 ngày đó bạn phí vận chuyển 50k nhé bạn !tổng cộng của bạn 1trieu750k nhé. Thân !
bác ơi cái kéo cắt cành 700k+kéo tia370k=1070k+50k cước=1120k chứ bác!

nghiaduong

Thành viên

tôi ở nam định liệu anh có gửi hàng ra được không

manhtinh

Thành viên tích cực

nhân đc tiền chưa bác?

manhtinh

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Dụng cụ chăm sóc bonsai, cây cảnh hàng Nhật chính hiệu

đã nhận và đã đóng hàng sáng mai sẽ chuyển sớm cho bạn nhé !
ok!gưi cho em để em còn phá mấy cái cây cứng đầu!

manhtinh

Thành viên tích cực

em nhận đc Hàng rồi nha bac!

Mê BonSai

Thành viên tích cực

Kéo tỉa Ioroi -Satuki 180mm
Kéo tỉa Ioroi - Koedakiri 200
Kéo tỉa Kamaki P701S
Khác nhau gì vậy Sơn thấy nó nhỏ như nhau mà giá lại khác? loại này chất lượng thực tế sao em( hỏi kỹ để kiếm một cái vửa rẻ vừa tốt đấy nhé ) :D
Thêm:
- Phân dynamic 5kg
- thuốc lũa 3 hũ (2 màu đỏ + 1 màu đen ) 2 loại này có thể pha vào nhau để phối màu đc phải ko VS?
tí sửa tiếp có khách

vinhson1204

Thành viên tích cực

Kéo tỉa Ioroi -Satuki 180mm
Kéo tỉa Ioroi - Koedakiri 200
Kéo tỉa Kamaki P701S
Khác nhau gì vậy Sơn thấy nó nhỏ như nhau mà giá lại khác? loại này chất lượng thực tế sao em( hỏi kỹ để kiếm một cái vửa rẻ vừa tốt đấy nhé ) :D
Thêm:
- Phân dynamic 5kg
- thuốc lũa 3 hũ (2 màu đỏ + 1 màu đen ) 2 loại này có thể pha vào nhau để phối màu đc phải ko VS?
tí sửa tiếp có khách
Kéo tỉa Ioroi -Satuki 180mm, Kéo tỉa Ioroi - Koedakiri 200 đồng giá nhau a, còn Kéo tỉa Kamaki P701S rẻ hơn vì 2 loại đầu tốt hơn, tỉa ngọt hơn và không dùng trợ lực như kéo P710S nên khi cầm tỉa thấy nhẹ nhàng không cần dùng lực nhiều.
về thuốc lũa 2 màu đen đỏ e chưa trộn với nhau bao giờ nên không biết nó ra màu gì nữa tất nhiên là trộn được:D

vu_hue

Thành viên Mua Bán

Nhìn bộ dụng cụ mà mê quá anh Sơn ơi...Đã quá, biết tới khi nào e mới sở hữu được đầy đủ cả bộ nhỉ......
Hôm nào e vào e ghé nhà A.Sơn chơi nghe.
E là Vũ, ở Huế. Hôm trước e có gọi cho a đó. E là học trò chú Tuấn(Tuanbonsaihue1) đó a

vinhson1204

Thành viên tích cực

Nhìn bộ dụng cụ mà mê quá anh Sơn ơi...Đã quá, biết tới khi nào e mới sở hữu được đầy đủ cả bộ nhỉ......
Hôm nào e vào e ghé nhà A.Sơn chơi nghe.
E là Vũ, ở Huế. Hôm trước e có gọi cho a đó. E là học trò chú Tuấn(Tuanbonsaihue1) đó a
sưu tầm từ từ cũng có đủ bộ thôi e:D. Khi nào vào báo a nhé rất vui được gặp e !