Dàn cây ôm đá

xuat hoang

Thành viên
Chào các bác trong hội cây cảnh, em mới sưu tầm được dàn cây ôm đá cũng khá bắt mắt, tuổi đời từ 10-15 tuổi, vì chưa có điều kiện để coppy lên đây để cùng chia sẻ, khi nào đưa lên được mình muốn nhờ các bậc tiền bối chỉ giúp vài đường về cách tạo thế. Xin cảm ơn.:eek:3

xuat hoang

Thành viên
Không chém gió đâu Bác ạ! Vì chưa mượn được máy KTS để chụp thôi. Tôi cố gắng trong tuần này sẽ đưa lên trình làng. Để xin ý kiến các bậc tiền bối.

gato68

Thành viên tích cực
Chào các bác trong hội cây cảnh, em mới sưu tầm được dàn cây ôm đá cũng khá bắt mắt, tuổi đời từ 10-15 tuổi, vì chưa có điều kiện để coppy lên đây để cùng chia sẻ, khi nào đưa lên được mình muốn nhờ các bậc tiền bối chỉ giúp vài đường về cách tạo thế. Xin cảm ơn.:eek:3
Không chém gió đâu Bác ạ! Vì chưa mượn được máy KTS để chụp thôi. Tôi cố gắng trong tuần này sẽ đưa lên trình làng. Để xin ý kiến các bậc tiền bối.
Vậy thì để đến lúc có ảnh rồi lập topic mà hỏi? làm thế này sẽ khiến người khác phải bực mình vì nghĩ là bạn lừa người ta đó

anhduc_nb

Thành viên mới
chủ nhân đã có lời rùi đó thôi, các bạn đừng chém gió nũa, gắng chờ đợi chút đi

xuat hoang

Thành viên
Thật là ngại quá! là lính mới nhưng mình đã làm mọi người thất vọng. Nói đúng là chỗ mình kinh tế còn khó khăn quá nên vấn đề để cập nhật trong CNTT cũng còn hơi khó khăn. Cây thì có trong vườn rồi, nhưng mỗi tội mượn được cái máy để mà upload diễn đàn cùng chia sẻ với mợi nhười thì khó khăn quá.

Mượn nẻ lưỡi mà vẫn nhận được những lời hứa thôi.
Cho nên các bác thương thì thương cho chót, chứ em cũng muốn giao lưu lắm chứ, thấy các bác bình luận về cây của mình mà em sốt hết cả ruột với đống cây ở góc vườn của mình (hàng ngày đi làm về cứ nhìn thấy đàn gà leo lên đó ngủ cũng đã sót rồi).
Cảm ơn bác anhduc_nb đã động viên mọi người giúp.
Hình như bác cũng ở Ninh Bình thì phải?
nếu đúng vậy hy vọng có ngày được giao lưu cùng bác.

hoang.htc

Thành viên tích cực
dàn cây ôm đá đẹp quá bác ơi... em thì cứ tưởng tượng như thế cho xong, trách nhau làm gì cho chóng già...hehehe, chúc.. mau mượn dc máy, mượn dc máy rùi lập topic nhé, thanks

xuat hoang

Thành viên
Vâng chào các bác, tuần vừa rồi em đi công tác bận quá. chiều nay em mượn được máy ảnh rồi. em sẽ post lên thật là ngại quá.
cảm ơn các bác đã góp ý.

xuat hoang

Thành viên
Hôm nay mình mới post 1 số cây của mình để chia sẻ với mọi người nè. Không các bác lại bảo em ko giữ lời.

==================================
mai mình sẽ post tiếp.