CLB Bonsai hoa Phương Hải Phòng chia sẻ đam mê!!

ductoanvqh

Thành viên tích cực
chiều khi nào rỗi qua quán bonsai e mời. Trông chờ gì thằng tận trên hn nó về. E đang ngồi uống no rồi đây. Chiều qua uống tiếp!
có tâm sự gì mà la cà quán sá ác thế nhỉ???............ >-)
==================================
Cây KQ này là món quà tặng của đồng chí Ductoanvqh. Vài năm nữa đó sẽ là 1 tác phẩm có giá trị nghệ thuật rất cao đo Toàn ơi.

Tuandepzajj mang đến cách vài trăm mét em đã ngửi thấy múi rồi đại ca ơi!
Cái chiêu hịch tướng sĩ này không hiệu quả với em rồi anh Tuấn ạ :D :D
Cây me mới bán đẹp quá!.... cái tủ lạnh thì như của Hoangbach12345 ấy nhỉ.

X.style

Thành viên tích cực
Tiếc quá anh Toàn ơi, đã tỉa tót em Duối mini một tay xách nhẹ để hầu các bác rồi mà k xin nghỉ việc được đành lỡ mất. Buổi off thành công quá. Chúc mừng các bác nhé!

mrduongle

Thành viên tích cực
hình như anh chưa up tp của em a?;))
Có hàng đẹp cứ giấu khư khư ở nhà thì anh Toàn chụp sao nổi ca ca?>:)
Anh Toàn không chụp cây nào của em đấy nhé! Vắng mặt thiệt thòi thật đó. He2!
Đây là phạt ông tội...trốn việc chùa.~X(
chiều khi nào rỗi qua quán bonsai e mời. Trông chờ gì thằng tận trên hn nó về. E đang ngồi uống no rồi đây. Chiều qua uống tiếp!
Khà khà! Choi anh ké suất, chiều nay định qua đó đưa em khế về mà ngại quá, ngại...cà phê một mình.=P~

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
giới thiệu vài tác phẩm của anh ductoanvqh đã hoàn thiện trước khi đi off tại CLB

mình lên đến cửa nhà thấy vợ a ấy đang cầm cái chảo quát om xòm;,đi đâu thì đi,làm xong hết chỗ bột này đã,cây cối gì
mình toát hết cả mồ hôi nhưng rồi anh ấy cũng bình tĩnh rồi hoàn thiện nốt phần việc của mình

hết chỗ nhân này nhé

kết quả

;));))=))=))
Thiêng quá đi mất!( Chưa kịp đột nhang muỗi luôn!>:)).Đang cầm điện thoại rồi nè!
A đang cầm máy để nghe chú gọi đây;));))

mrduongle

Thành viên tích cực
Chiều nay anh rỗi quá mà ko có ai mời cafe,:-c:-c:-c
giới thiệu vài tác phẩm của anh ductoanvqh đã hoàn thiện trước khi đi off tại CLB

mình lên đến cửa nhà thấy vợ a ấy đang cầm cái chảo quát om xòm;,đi đâu thì đi,làm xong hết chỗ bột này đã,cây cối gì
mình toát hết cả mồ hôi nhưng rồi anh ấy cũng bình tĩnh rồi hoàn thiện nốt phần việc của mình

;));))=))=))

Nghệ nhân làm bánh!\m/\m/\m/
Lên đường thôi đại ca!

hoalandep1234

Quản lý mới

hết chỗ nhân này nhé

kết quả

;));))=))=))

Bác Toàn bây giờ mới thấy thêm tài nội trợ...khà khà. Hôm trước, em bận quá. Đợt này sẽ tham gia bonsai cùng các cụ và anh em cho vui. Lan huệ suốt....Có gì anh a lô Tuấn :-c

Bác Toàn bây giờ mới thấy thêm tài nội trợ...khà khà. Hôm trước, em bận quá. Đợt này sẽ tham gia bonsai cùng các cụ và anh em cho vui. Lan huệ suốt....Có gì anh a lô Tuấn :-c
===========
Cũng nên chuyển qua Trang,Mai, Hồng ...để cho nó "phong phú ,đa dạng" và thêm vào bộ sưu tập chứ anh Vnhỉ?..Chúc anh luôn vui khỏe.:-bd

hoalandep1234

Quản lý mới
===========
Cũng nên chuyển qua Trang,Mai, Hồng ...để cho nó "phong phú ,đa dạng" và thêm vào bộ sưu tập chứ anh Vnhỉ?..Chúc anh luôn vui khỏe.:-bd

Dạ! Chú gọi cháu thế thì cháu biết xưng gọi thế nào??? Hihihi... Cháu cũng luôn chúc chú sức khỏe và đam mê với cây cảnh ạ.
đang định tối nay có chương trình vịt cạc. Các a thấy thế nào?
Tin viết quá muộn. Hôm qua, anh lang thang ở Focus, chém gió máy với 1 em suốt, buồn quá về nhà ngắm lan...Sao ko a lô??? Cây sanh em làm nó ra nhiều chồi non khỏe rồi.

Đợt tới đăng ký bonsai HP. Anh nhờ chú đi kiếm 1 em hoa hậu xóm để tham gia cùng nha??? Hihihi...Ngồi 1 góc ko ai thấy là đc???

hoalandep1234

Quản lý mới
Mấy ae nhà các bác có gì vui thì alo cái nhá,em dạo này hay buồn lắm;))
Khà khà! Đồng ý cả mà. Cuối tuần thứ 7 hay CN nghỉ là anh em hay a lô. Tuấn a lô mình tham dự CLB Bonsai nhưng mình bận quá.

Có gì anh em tụ tập nhé??? Mình sẽ đt cho đỡ buồn

tuandefzajj

Thành viên tích cực
cuối tuần này tổ chức chương trình cho vui nha ae. Tiêu chí k nhất thiết phải đông nhưng nhất quyết phải vui