CLB Bonsai hoa Phương Hải Phòng chia sẻ đam mê!!

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Nhiều cây đẹp quá.CHúc CLB luôn phát triển nhé.Mình thích nhất tp này.Thanks​
Tác phẩm này mới được làm xong cách đây 3 hôm bạn ah! Hand made 100% từ chậu đến cái cổng làng, từng viên gạch lát, cây cầu được cắt ra từ viên gạch thường! quên mất không để vặt đối chứng! cái châu chừng 40x60 cm! Cảm ơn bạn!
==================================
Anh em họp mặt vui quá , Cây trưng bày cũng rất chất lượng.Hy vọng một dịp sớm được tận mắt chiêm ngưỡng những tác phẩm của các bạn.
Mời anh nếu được tham gia giao lưu cùng anh em Hải Phòng tại cuộc gặp mặt lần sau!
To vmhung_xambo & ductoanvph
em sẽ sang nhưng tác phẩm thì chắc ko mang đi đc, sợ các anh ko bình nổi =))
Thấy Tuandepzajj thập thò ở danh sách đang xem mà chả thấy nói câu gì! huuducIT có biết cây nào của Tuandepzajj không?

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Anh Toàn không chụp cây nào của em đấy nhé! Vắng mặt thiệt thòi thật đó. He2!
Như tin đã đưa là anh bị cảm nhá! cứ đứng một chỗ anh em bê cây nào ra thì chụp cây ấy thui!... cây của anh xuýt nữa cũng không được chụp! hic!
:)) :)) :)) tự chụp tự up cho đỡ thiệt thòi như em ấy anh :D :D
Không chơi tự sướng nhá!

honglong237

Thành viên tích cực
Cảm ơn em! chúc một tuần mới vui vẻ!

Phạt thằng em này có sợ không?
Em nó bụng phệ, rất hợp với dáng anh đó :D :D , chẳng nhẽ anh nhỡ phạt em nó :D :D Nó buồn mà chủ nó cũng khóc lun :D

honglong237

Thành viên tích cực
Hợp với dáng anh thì chó em nó về ở với anh đi!
Hum nào em giải phẫu xong viên đá quý, nhét vào trong bụng cây, mang về đọ với em ổi tàu " Tích Thụ Phát Tài : của anh. gửi anh Trường cho anh ngắm thoải mái :D :D :D chứ cho nó về với anh thì anh lại mau chán :D :D :D

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Hum nào em giải phẫu xong viên đá quý, nhét vào trong bụng cây, mang về đọ với em ổi tàu " Tích Thụ Phát Tài : của anh. gửi anh Trường cho anh ngắm thoải mái :D :D :D chứ cho nó về với anh thì anh lại mau chán :D :D :D
Có tuổi gì mà đọ............... ;))

ductoanvqh

Thành viên tích cực
;)) ;)) ;)) em tuổi xì teen anh ạ :D :D
cái nhà phía sau :

mà là nhà tranh vách đất, đắp tay nữa thì mới là vô địch đó các anh ạ :D
Đã che đi rồi mà còn lôi ra! Mai tui nói chủ cây làm thêm cái nhà tranh hand made!..... >:)

honglong237

Thành viên tích cực
Đã che đi rồi mà còn lôi ra! Mai tui nói chủ cây làm thêm cái nhà tranh hand made!..... >:)
Tác phẩm này còn phải cắt thân cao của cái cây,chỉ giữ lại chơi tay một thì mới đúng tỷ lệ và hài hòa hơn được đó anh ạ . anh bảo chủ nhân tham khảo ý kiến đó xem

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Tác phẩm này còn phải cắt thân cao của cái cây,chỉ giữ lại chơi tay một thì mới đúng tỷ lệ và hài hòa hơn được đó anh ạ . anh bảo chủ nhân tham khảo ý kiến đó xem
Khi nào em về đàm đạo với chủ nhân (anh Thanh cách nhà anh Trường mấy nhà ấy) Cái món này anh không chém được!
Thêm thằng em 17 Cm già cụ này của em nữa cho vui ạ

Tương lai em nó nè.......... =P~

tuandefzajj

Thành viên tích cực
chiều khi nào rỗi qua quán bonsai e mời. Trông chờ gì thằng tận trên hn nó về. E đang ngồi uống no rồi đây. Chiều qua uống tiếp!

longqaz

Moderator
Cây KQ này là món quà tặng của đồng chí Ductoanvqh. Vài năm nữa đó sẽ là 1 tác phẩm có giá trị nghệ thuật rất cao đo Toàn ơi.

honglong237

Thành viên tích cực
chiều khi nào rỗi qua quán bonsai e mời. Trông chờ gì thằng tận trên hn nó về. E đang ngồi uống no rồi đây. Chiều qua uống tiếp!
Cái chiêu hịch tướng sĩ này không hiệu quả với em rồi anh Tuấn ạ :D :D

tuandefzajj

Thành viên tích cực
@ sơn: khi nào về đây k phạt rượu đâu. Chỉ phạt sinh tố với cf thôi. Chuẩn bị tinh thần e nhé