Chuyện vui cuối năm. Cảm ơn anh minhchau!

lydainghia

Thành viên tích cực
Trưa nay xe tải đã chở 20 gốc mai anh minhchau gửi tặng đã đến vườn lydainghia tại Trường đua Phú Thọ. Xin chân thành cảm ơn món quà quý giá này của anh trước thềm năm mới :)

Một số hình ảnh sau khi vô chậu:

Điều động 2 trai đẹp phụ trồng

Sau khi hoàn tất, anh hoanglong70 đã đến hiện trường nghiệm thu.

Một lần nữa xin cảm ơn anh minhchau. Hôm nay rất mệt nhưng rất vui, mình post topic này mong các anh em cùng chung niềm vui với mình!

bigbabol

Moderator
sau khi nghiệm thu , anh hoanglong70 phán ngay: chú mày làm được đấy, thời buổi khó khăn phải tăng xin giảm mua kekekekek

Anh Tiều Phu

Thành viên
sau khi nghiệm thu , anh hoanglong70 phán ngay: chú mày làm được đấy, thời buổi khó khăn phải tăng xin giảm mua kekekekek
Một thùng bia đấy , nhưng ko biết là bia gì nữa ;));))
==================================
Ai lại tặng nhìu vậy,bác chỉ đc cái bốc phét :p
Kèo thơm 20 cây mai + tình nghĩa của anh Minh Châu có cả mình chứng kiến = Cuối tuần này mình được uống bia của cụ Lý:x

Cafesua

Thành viên
Một thùng bia đấy , nhưng ko biết là bia gì nữa ;));))

Kèo thơm 20 cây mai + tình nghĩa của anh Minh Châu có cả mình chứng kiến = Cuối tuần này mình được uống bia của cụ Lý:x
Chúc mừng các bác có chung một mối tình sâu nặng,nghe mà ganh tị quá :">

pitieel

Thành viên Mua Bán
anh đk 40 cây Minhchau ui:x ( luôn chậu +2 em phụ -ko cần đẹp giai)- thơm quá Nghĩa ui:-bd

minh châu

Thành viên

Cây này bông đẹp đó cụ Lý , để em nó vào mát dùm cho kịp tết
anh đk 40 cây Minhchau ui:x ( luôn chậu +2 em phụ -ko cần đẹp giai)- thơm quá Nghĩa ui:-bd
Kêu xe ghé nhận lun nha a Pi :p:p:-h:-h,
Trưa nay xe tải đã chở 20 gốc mai anh minhchau gửi tặng đã đến vườn lydainghia tại Trường đua Phú Thọ. Xin chân thành cảm ơn món quà quý giá này của anh trước thềm năm mới :)

Một số hình ảnh sau khi vô chậu:

Điều động 2 trai đẹp phụ trồng

Sau khi hoàn tất, anh hoanglong70 đã đến hiện trường nghiệm thu.

Một lần nữa xin cảm ơn anh minhchau. Hôm nay rất mệt nhưng rất vui, mình post topic này mong các anh em cùng chung niềm vui với mình!
Tiết 20 cái chậu chứ k phải vì cây mai đâu cụ ui

3dy

Thành viên tích cực
hic nản người ta tặng những 20 chục cây thì lấy........ em tặng từ cây từ cây mà từ chối hoài ..

ntlam

Thành viên
Phải tăng xin giảm mua và còn phải tích cực cầm nhầm nữa bác ah.

minh châu

Thành viên
Cắt tỉa nhiều vậy Tết vẫn có bông sao minhchau? Chúc Mừng cụ Lý
Cây chổ a HoangLong đứng con để nguyên k cắt vì nụ kịp tết đó chú , các cây còn lại đều chừa lại vài nụ để cụ Lý xem nếu thấy hoa đẹp thì chơi nguyên thủy , trong số đó ít nhất 3 cây có bông trên 6 cánh đó chú , chúc chú sức khoẻ

minh châu

Thành viên
trên đời này sao có nhiều người SƯỚNG quá vậy trời......=D>
Bác Bình và a Lô cũng đã biết bao nhiêu lần giúp con đc Sướng còn gì , cũng như năm ngoái gần tết phải ra bác 1 lần nữa mới đc bác Bình ơi , chúc bác sức khỏe