Chuyến đi ngẫu hứng và giao lưu anh em bonsai Bảo Lộc

centimet

Quản lý mới
Toàn cao thủ bs trên diễn đàn đã tụ tập ở đà lạt
hihi.. anh em ngẫu hứng nên đi giao lưu học hỏi , nếu quỹ thời gian đủ chắc đến đà lạt luôn rồi.
~O)-~O)
==================================
Toàn cao thủ chụp hình không ah nên hình chụp đẹp quá. mong tiên sing và A Quỷ đưa hình lên thêm nha. Thanks
hihi... tại hình cũng nhiều , nhà lại có ít việc nên không đưa một lần được tiên sinh thông cảm

~O)-~O)
cung kính
Centimet
Lại được vui, nhất các anh rồi

có phải vậy không anh cent
hihi... đùa vụ hoa tý ấy mà , cây bông giấy do mát và thiếu sáng đã ra lá dài , thuôn...chứ không bầu như ở một số nơi khác.
~O)-~O)
cung kính
Centimet
Các Ka ka này đi khỏe thật đấy.
mùa này về Bảo lộc thì thích nhất còn gì,
hihi...Bảo Lộc hình như tươi mát quanh năm luôn đó anh , ở đây chơi Bonsai tuyệt lắm luôn...lá xanh rì lại tươi tốt khiếp.

:D

~O)-~O)

cung kính
Centimet
Ôi!!! Cảm xúc
Cũng cái bàn này tui và những người yêu thương đã từng ngồi nhâm nhi cafe và ngắm cây.
Cảm ơn lão Quỷ nhé
Khung gian trao chuốt , bonsai đẹp và các tiên sinh nhiệt tình thích ghê hén anh

~O)-~O)

cung kính
Centimet

centimet

Quản lý mới
chuyến đi đã kết thúc...thật nhiều niềm vui

... học hỏi được nhiều kinh nghiệm và trải nghiệm cái tình trong thế giới ảo trên mạng như nhiều người thường nghĩ và thường nói.

Gởi lời cám ơn đến tất cả các tiên sinh. Cám ơn diễn đàn cây cảnh Việt Nam đã tạo cầu nối tuyệt vời đến với những con người yêu thích bonsai và giao lưu chia sẻ

cung kính
Centimet