Chuẩn bị cho đợt Offline tháng 7/2013 tại Bà Rịa.

dã quỳ

Quản lý mới
mới đi Long Hải về tới, không biết có được cấp cu-to đi nữa không, chắc đi lén quá, hẹn cụ Thuận một ngày không xa nhé

NGVTHUAN

Moderator
Nick đổi màu rồi nhen! Chúc mừng tân QL mới! Rửa chức đi nhen bạn!
Thanks ok bạn.
Wow vườn đỉnh quá toàn cây đẹp!chúc mừng AThuan!
Cảm ơn Anh Khoa đã động viên ,toàn cây non nhỏ nhỏ không Anh ơi.
==================================
mới đi Long Hải về tới, không biết có được cấp cu-to đi nữa không, chắc đi lén quá, hẹn cụ Thuận một ngày không xa nhé
Hôm qua có ghé nhà Anh 2 Lộc Long Hải nằm ngay đầu hẻm ngỏ vào nhà Anh Hòa đó. Hẹn gặp lại Anh vào cuối tháng.

centimet

Quản lý mới
một chuyến đi tiền trạm thú vị ghê luôn
...hix...
mong sớm đến ngày ọp quá..hix hix

cung kính
Centimet

quoclongtiengiang1978

Thành viên tích cực
Hình như vào 2 ngày cuối tuần của tháng 07 đó em , ok em khi nào xuống thi ghé anh chơi.Thanks em
dạ em sẽ cố.................
Nay mới thấy vườn ,lúc hỏi thăm thì nói có vài cây mới thôi..đúng là có vài cây mới mua,còn bao nhiêu là hang thành phẩm thuận nuôi..chúc mừng quản lí mới ,,ước gì được tấm biển :-"

NGVTHUAN

Moderator
dạ em sẽ cố.................
Nay mới thấy vườn ,lúc hỏi thăm thì nói có vài cây mới thôi..đúng là có vài cây mới mua,còn bao nhiêu là hang thành phẩm thuận nuôi..chúc mừng quản lí mới ,,ước gì được tấm biển :-"
Thanks Anh Long nhiều .Phải nói lại là :Anh sẽ Bửa đó Hai vợ chồng Anh xuống em bao tắm biển 2 ngày luôn.:))

TUANKHANH

Moderator
Chưa đến ngày off mà anh em làm rần rần, bữa đó chắc thế nào cũng bị dìm hàng lại mất :(

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Vừa lái xe cả ngày về đến nhà mệt quéo râu luôn định đi ngủ 1 giấc luôn mà vô đây đọc thấy anh em xôm tụ quá nên thấy phẻ phẻ tí