Chim trong vườn xanh.

bonsaihainhon

Thành viên
mấy loại chim vậy anh?
Đất lành thì chim đậu, không gian yên tĩnh thì chim bay về xòe múa, làm tổ, sinh con hết loại nầy tới loại khác, nên tùy theo nhãn giới của người ngắm chim rồi tự phân loại thôi em à. Khu vườn xanh - đồng xanh -greenfield của em tới lúc nào đó cũng sẽ như tụi anh thôi.:-*

bonsaihainhon

Thành viên
Anh Hai chơi kiểu này chít em út. Cứ nhứ cho thèm kg hà
Ờ hén! tụi ngịp ghi. Nhưng em ở tuốt ngoài đó thì chờ tụi anh sắm cái máy chụp hình 3 chiều không gian với ghi được mùi hương sẽ giải quyết cho em rốt ráo luôn nha.:p Hỏi thêm ngoài đó em có quen với Võ Dương/ ngoạn thạch không, hình như cùng nghề như em đó.

centimet

Quản lý mới
nhập hội cầm súng đi tiên sanh ới...choạch choạch đẹp quá.
hình như đang dùng 60D , lend gì vậy anh?

cung kính
Centimet

bonsaihainhon

Thành viên
nhập hội cầm súng đi tiên sanh ới...choạch choạch đẹp quá.
hình như đang dùng 60D , lend gì vậy anh?

cung kính
Centimet
Chỉ là máy SONY loại tài tử thôi em, nên ảnh chỉ đủ đưa thông tin thôi không đủ độ tạo khối chủ đề như từ một tele pro đâu em. Cám ơn em, anh đã rời tay máy từ 1975 rồi em.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Ờ hén! tụi ngịp ghi. Nhưng em ở tuốt ngoài đó thì chờ tụi anh sắm cái máy chụp hình 3 chiều không gian với ghi được mùi hương sẽ giải quyết cho em rốt ráo luôn nha.:p Hỏi thêm ngoài đó em có quen với Võ Dương/ ngoạn thạch không, hình như cùng nghề như em đó.
Biết chứ anh. Nha Trang có bao nhiêu người chơi mấy món dở hơi như anh em mình đâu. Hihi

bonsaihainhon

Thành viên
Biết chứ anh. Nha Trang có bao nhiêu người chơi mấy món dở hơi như anh em mình đâu. Hihi
Vậy nhờ em nhắn với cu cậu Dương cố mà "Xốc Nó Lên" chớ nó chìm nghỹm giữa dòng nước mà còn lặn ngụp "thỉnh lên" được rồi để nó chìm im nín giữa dòng đời sao hả. Tuy nhiên anh cũng có một câu nhắn nhe với ae ngoài đó : Đừng quá chủ quan nhờ chịu dài hơi mò tìm rồi thành nghệ nhân cái ào mà phải nghĩ đến con đường dài hơi hơn là tìm hàm ý của đá cho thật phong phú và sát ý, dài hơn hơi để lặn tìm nhiều lắm. Thân mến gửi lời thăm tất cả anh em Đá Cảnh Khánh Hòa Nha Trang cho tới Tuy Hòa luôn. mr. Dọn Vườn.