Chia sẽ Sam núi

thaobinh

Thành viên
Chia sẽ Sam núi vừa tậu, kính nhờ chú bác, cô gì cậu mợ, anh chị em tư vấn giúp hướng đi. đặc biệt là chậu nào cho phù hợp cao hay thấp. Cảm ơn nhiều

MannyPacquiao

Thành viên
Cây này hình như theo mấy ô Nhật Bổn gọi là dáng SamuRai (nó giống samurai tự sát) , giờ kiếm đâm vào đủ sâu rồi còn chờ chặt đầu nữa là xong :p

doquang2105

Thành viên tích cực
cây này nhìn cũng hay đấy chủ nhân. cám ơn
==================================
vô luôn đi anh cho đủ hội viên sam núi ''đồng nghiện tương lân'', có gì mới ko mà sao mấy nay im ru vậy anh?
cho 1 chân nha ông quan, tui cũng mê sam núi lắm.

vinhquangle

Thành viên tích cực
Chia sẽ Sam núi vừa tậu, kính nhờ chú bác, cô gì cậu mợ, anh chị em tư vấn giúp hướng đi. đặc biệt là chậu nào cho phù hợp cao hay thấp. Cảm ơn nhiều

nay mới thấy anh binh show hàng,anh tuyển cây sam núi này hay quá,cái chậu màu trắng không đẹp đâu anh. anh chọn kích thước ảnh bé quá

thaobinh

Thành viên
nay mới thấy anh binh show hàng,anh tuyển cây sam núi này hay quá,cái chậu màu trắng không đẹp đâu anh. anh chọn kích thước ảnh bé quá
Thanks em! cây này anh khai thác, mà nào cái thèng úp ảnh nó có cho anh chọn kích thước đâu vội vội vàng vàng anh ụp đại nên nó mới bé xíu thế. Lâu nay có tầm thêm em nào không? chổ em hình như là miền núi nơi phân bổ nhiều chòi mòi lo tàng trữ đi anh đang phát triển nguồn gien này khá hấp dẫn. Hôm nào vô anh shar vài bo ghép đảm bảo em sẽ thích ngay