Chia sẽ cây sam núi tham dự triển lãm

hoaphuong

Thành viên tích cực
Cuối tuần xin chia sẽ cùng AEDĐ, Người bạn có cây sam núi từng tham dự triển lãm.

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
bạn anh ở đâu vậy hôm nào lên anh chơi dẫn đi xem nhen còn nhiều ko anh. nhìn kỹ chút thì thây cây này đc nuôi lên từ 1 phôi 2 thân đơn giản giờ đường thân chính đã tỷ lệ với nhau , có đúng ko nữa , hi

hoaphuong

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Chia sẽ cây sam núi tham dự triển lãm

bạn anh ở đâu vậy hôm nào lên anh chơi dẫn đi xem nhen còn nhiều ko anh. nhìn kỹ chút thì thây cây này đc nuôi lên từ 1 phôi 2 thân đơn giản giờ đường thân chính đã tỷ lệ với nhau , có đúng ko nữa , hi
Hôm nào Duy qua, mình dẫn xem, gần nhà minh, nhìn ngoài còn đẹp hơn. Có gì mới không Duy?

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Chia sẽ cây sam núi tham dự triển lãm

Hôm nào Duy qua, mình dẫn xem, gần nhà minh, nhìn ngoài còn đẹp hơn. Có gì mới không Duy?
cũng vậy anh ơi, sam núi đẹp dạo này ảm đạm quá, mò hoài chẳng ra toàn đi lượm mót lác đác ko à

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cây này nhìn giống cây của Nguyên nhỉ. Cây này mà có giải, cây Nguyên chắc cũng đoạt giải ,,,,
Cây của mình phải xách dép chạy theo cây này Hòa ơi. Cây đó còn phải làm lại bông tán và...nói chung là còn nhiều nhiều nữa :D
==================================
em nghe nói cây của anh nguyên còn già và khủng bố hơn cây này nữa đó anh hòa,hhehehee
Lại quăng bom coi chừng Anh em tưởng thiệt thì chết Anh Phụng ơi :D