Chậu Việt Nam , cây thôn quê - Giá sinh viên

daiphuocloi

Thành viên tích cực
học qua tác phẩm và cách làm trên diễn đàn cũng nhiều nhiều rồi đó anh, không phải mua cặp sách đâu ..hee

T-V-T

Thành viên
Anh em nào có nhu cầu và có điều kiện về quê mình dẫn đi mua cả lô, loại to nhỏ có hết. và nhiều loại cây cực rẻ: ngoạ tùng( cây to bằng nửa cổ chân giá chỉ 500k- hàng đẹp, laọi bằng ngón chân cái chỉ có 120k)... nhiều nhiều hàng nữa
nhớ em ko bác,hôm nào ae mình du lich quê hương nhé bác,mua chỗ nào mà ko biết vậy đại caL-)

như mình đã nói là chịu khó đi chợ săn cây sẽ rất hay gặp hàng rẻ nhưng chất lượng không kém. cụ thể như mình mới mua được và thứ
4 cái này giá 100k(4c/100k)

cây đơn( Trang) giá 45k nhưng tặng họ 5k = 50 k

các bác cho em ý kiến nhé
Răng mừ Bác hên quá hèo !:D:D

trantien46

Thành viên
hic bạn mua được hàng rẻ quá. lần trước mình mua 1 chậu tương tự như vậy 90k rùi. gần bằng 4 cái của bạn. lỗ nặng ....

snake

Thành viên tích cực
Xin chúc mừng chủ nhân mua được chậu và cây vừa rẻ lại vừa đẹp. Bàn in lưới chắc quá nha 4 cái chậu để lên và vẫn vô tư. :d

kengoal

Thành viên
bạn mua ở đâu mà rẻ quá vậy?bạn cho mình địa chỉ hay sdt nơi mua chậu được k?cảm ơn bạn

daiphuocloi

Thành viên tích cực
nhớ em ko bác,hôm nào ae mình du lich quê hương nhé bác,mua chỗ nào mà ko biết vậy đại caL-)
ok hôm nào về đi chơi nhé, lâu về quê quá đấy
==================================
quá rẻ và đẹp, hic =P~
đại gia như anh cũng thèm thứ thôn quê này hả anh Thông.:D
Bạn rất có duyên săn bàn đấy ! Chúc mừng chiến lợi phẩm !
Em bắt chước anh thôi , không có xích lô em đạp xe máy đi săn à I-)
chuc mung em co nhung san pham dep va re
Thank anh nhiều nhiều
cây rẻ châu rẻ chúc mừng chỉ mình sui tầm với bạn ơi. thanks !
em đã mời các anh đó thôi, về nhà em dẫn đi mua chứ không phải chỉ đâu( sợ anh mua hết hàng he he..)8-X

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Ặc, không tin nổi nó rẻ vậy. Bác thật có phước. Đúng như nick name của bác. Tui mua chậu nhựa đã 25k/cái. Nam Định bác ở chỗ mô? Bữa mô ra chơi chắc kiếm một lô chậu quá. (Đã ghi số ĐT)

daiphuocloi

Thành viên tích cực
Xin chúc mừng chủ nhân mua được chậu và cây vừa rẻ lại vừa đẹp. Bàn in lưới chắc quá nha 4 cái chậu để lên và vẫn vô tư. :d
he hechỉ cần ccó thế là em biết bác cũng cao thủ nnghề in luới rồi à. em làm thêm mà thời buổi đói kém chẳng có hàng nên để làm bàn để vài cái chậu và cho thằng Cò ngồi chơi..

daiphuocloi

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Chậu Việt Nam , cây thôn quê - Giá sinh viên

hic bạn mua được hàng rẻ quá. lần trước mình mua 1 chậu tương tự như vậy 90k rùi. gần bằng 4 cái của bạn. lỗ nặng ....
chia buồn chia buồn cùng bạn hiiiiiii. hàng này hay bị mua hớ lắm. làn đầu nhìn thấy hỏi chủ của hàng họ nói giá rẻ bất ngờ mình cứ tưởng là bán nhầm nhưng sang hàng bên cạnh cũng thế, vậy là làm luôn chục chiếc về trồng dần , có loại to hơn 3 cỡ cũng đẹp mà chỉ co 50k
Ồ! Nam Trực. Đúng quê nhà người quen mình rồi.
vậy khi nào anh nhờ bạn anh mua cho( ở chợ chùa - nam trực ) đó anh
Ặc, không tin nổi nó rẻ vậy. Bác thật có phước. Đúng như nick name của bác. Tui mua chậu nhựa đã 25k/cái. Nam Định bác ở chỗ mô? Bữa mô ra chơi chắc kiếm một lô chậu quá. (Đã ghi số ĐT)
Vang anh ạ , hôm nào ra em dẫn anh đi mua. anh cú gọi ĐT em cho địa chỉ
Mấy cái chậu rẻ quá sao không mua nhiều tí bạn ?
em mua có chục cái thôi , hết cây rồi

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Chợ Chùa có phải gần UBND huyện Nam Trực không? Nếu đúng thì nhà bà dì mình gần đó. Mấy lần ra chơi mà không biết.

daiphuocloi

Thành viên tích cực
bạn mua ở đâu mà rẻ quá vậy?bạn cho mình địa chỉ hay sdt nơi mua chậu được k?cảm ơn bạn
điẹn thoại của họ mình không có . còn địa chỉ : nam giang- nam trực - nam định
anh tìm mà mua
Chợ Chùa có phải gần UBND huyện Nam Trực không? Nếu đúng thì nhà bà dì mình gần đó. Mấy lần ra chơi mà không biết.
ok đúng rồi anh . khi nào về thăm bà ra nhà em chơi cách đó 2 km