Chậu Việt Nam , cây thôn quê - Giá sinh viên

daiphuocloi

Thành viên tích cực
như mình đã nói là chịu khó đi chợ săn cây sẽ rất hay gặp hàng rẻ nhưng chất lượng không kém. cụ thể như mình mới mua được và thứ
4 cái này giá 100k(4c/100k)

cây đơn( Trang) giá 45k nhưng tặng họ 5k = 50 k

các bác cho em ý kiến nhé

khoanguyen.design

Thành viên
Thích mấy cái chậu đất nung của a ghê, mà e ở SG, chậu loại này bán mắc lắm ah, mà còn khó kiếm nữa...
Chúc mừng a tầm được hàng rẻ + đẹp!

vivu

Thành viên tích cực
chậu vừa đẹp lại rẻ

cây thì duyên dáng quá

chúc mừng bạn

daiphuocloi

Thành viên tích cực
Chậu điệu cây đẹp, chúc mừng em săn được chến lợi phẩm.
cảm ơn anh VINH.
loại chậu này o khi vực em bán thường xuyên nên không khó mua dâu anh ạ , giá không dao động. còn cây cũng thế phiên nào cũng có loại Trang này và giá cắt cổ nhất cũng dừng lại ở 70k /loại to như em mua, cây to hơn không có bán vì quê em chẳng ai chơi loại này cả.
==================================
anh mua được chậu và cây rẻ thật,anh mua ở đâu vậy
Mình ở Nam định, nếu bạn gần mình dẫn đi mua
trời ơi vô mánh vậy anh ơi!anh mua ở đâu vậy? có thể nào bật mí cho anh em tham khảo không!
không dùng mánh nhưng vẫn mua được mới ác chứ heeeee
Thích mấy cái chậu đất nung của a ghê, mà e ở SG, chậu loại này bán mắc lắm ah, mà còn khó kiếm nữa...
Chúc mừng a tầm được hàng rẻ + đẹp!
mình cũng thấy loại hàng này mọi nơi giá hơi cao nên mình mói chia sẻ. nếu mua gần nhà mới rẻ chứ mua lại chuyển vào Nam thì tiền cước cũng chết nhỉ, \cũng như mình muốn mua và phôi linh sam , sam núi nhưng tiền chuyển quá tiền cây nên đành thèm vậy

daiphuocloi

Thành viên tích cực
vưa rẻ vừa đẹp. anh mua ở đâu chỉ e mua với anh
địa chỉ mua này
Nam Trực - Nam Định nhé bạn khi nào về đây ghé qua mình chơi...( đòi tiền môi giới.. heeee)
không phải rẻ đâu bạn, mà là quá rẻ. chất lượng cũng ok
muốn chia cho mọi nguời quá há háhaaaaaa...
các bác đại gia lại kiếm được hàng rẻ/ Ông trời ơi đúng là ko có mắt:((
không phải đại gia đâu , nhà mình nghèo nên họ biết hoàn cảnh mói bán rẻ cho đấy, , nếu được ước gì mình mua đựoc cho mọi người cùng dùng nhỉ
Chậu quá rẻ,chúc mừng anh=P~
em nhìn cây của anh thì thèm còn anh nhìn chậu của em thì chảy nuớc miếng .. thật là oan trái quá...hic
Chúc mừng bạn , cả hai đều rẻ và đẹp.
thank anh nhiều nhiều
chậu vừa đẹp lại rẻ

cây thì duyên dáng quá

chúc mừng bạn
chậu giá chỗ em cũng không chặt chém lắm, bán gần đúng giá cũng vì mình là khách quen
còn cây thì không biết có duyên không nữa vì mua về em tùng xẻo luôn

daiphuocloi

Thành viên tích cực
Anh em nào có nhu cầu và có điều kiện về quê mình dẫn đi mua cả lô, loại to nhỏ có hết. và nhiều loại cây cực rẻ: ngoạ tùng( cây to bằng nửa cổ chân giá chỉ 500k- hàng đẹp, laọi bằng ngón chân cái chỉ có 120k)... nhiều nhiều hàng nữa

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
Anh em nào có nhu cầu và có điều kiện về quê mình dẫn đi mua cả lô, loại to nhỏ có hết. và nhiều loại cây cực rẻ: ngoạ tùng( cây to bằng nửa cổ chân giá chỉ 500k- hàng đẹp, laọi bằng ngón chân cái chỉ có 120k)... nhiều nhiều hàng nữa
chắc sắp tới phải chạy sang chỗ bác chơi vài ngày rồi!hàng bên Nam trực giá luôn hợp lí!

daiphuocloi

Thành viên tích cực
chắc sắp tới phải chạy sang chỗ bác chơi vài ngày rồi!hàng bên Nam trực giá luôn hợp lí!
hoan ngênh bạn .
bạn ở đâu nhỉ, chắc là cũng gần mình?
Thế hnaof có dịp về quê đại thăm quan 1 chuyến
Vâng vườn em bé lắm nhưng vuờn hàng xóm rất rộng anh em mua cây không hết