Chương trình Hỗ trợ kỹ thuật Bonsai miễn phí “TIẾP SỨC ĐAM MÊ”

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Chương trình Hỗ trợ kỹ thuật Bonsai miễn phí “TIẾP SỨC ĐAM MÊ”

vườn a ở sân thượng....a thích nghệ nhân nữ tới tư vấn hổ trợ...chỉ cần xinh đẹp cở THANH TÚ,MỸ KIM là được rồi...hi hi
chúc chương trình thành công vang dội...
Anh có dám không đó, em nói 2 em gái đến tư vấn là anh lo chu đáo đó nhen .

lnvinh

Super Moderator

Nghe chương trình mừng quá trời,nhưng đọc kỷ...buồn! vì mình không để cây trên ban công và sân thượng.Nhưng nếu có ngoại lệ xin anh Vinh ghé vườn chỉ giáo vì có đống phôi cùi và cách chăm sóc. Vườn ở Bình chánh cạnh Trung tâm thể thao Thành long(cà phê Trác mộc).Mong hồi âm.....
Do hạn chế về thời gian và nhân lực nên chương trình bước đàu chỉ áp dụng với các bạn chơi trên cao vì gặp khó khăn trong khâu chăm sóc hơn các anh em khác. Các bạn có sân vườn sẽ được tham gia ở các chương trình sau nhen bạn Trác Mộc .

trungchinh 76

Thành viên tích cực

một chương trình anh vinh thật bổ ích cho ae/ yêu thích bs/.rất thiết thực để ae/ học hỏi kinh nghiệm....chúc ae/ tp/hoc được nhiều điều trãi nghiệm từ anh vinh..

anhtuan1976

Thành viên

Một trương trình mang tính đột phá ....rất thiết thực đối với những ai yêu môn nghệ thuật này .Tôi hi vọng mọi người hãy nên tiếng chia sẻ những kinh nghiệm mà bản thân tích lũy được ... cho ace mới chập chững bước vào như tôi .Thanks anh Vinh đã chia sẻ .

babylovedk

Thành viên Mua Bán

Các bạn chú kĩ tiêu chuẩn tham dự phần chữ đỏ nhen:

- Thành phần và Số lượng tham dự:

. Tất cả các bạn đam mê Bonsai trong phạm vi Tp. HCM (Các bạn ở các tỉnh sẽ có chương trình chung sau)
. Bước đầu chỉ hỗ trợ các bạn chơi ở Ban Công, Sân Thượng vì đây là các bạn gặp khó khăn nhất trong khâu chăm sóc Bonsai.
. 50 bạn đầu tiên đăng kí trong topic này, các Anh Chị, Chú Bác không rành vi tính có thể gọi điện thoại trực tiếp cho lnvinh số 0908 20 21 22 để được sắp xếp theo thứ tự .
May quá em thỏa tiêu chí ở HCM và trồng ở Ban công, Sân thượng

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Chương trình hay quá, chúc anh em trong đó học hỏi được nhiều điều từ những kinh nghiệm quý báu của nghệ nhân LNV :)

vanquocnam

Thành viên

Anh Vinh cho em đăng ký nữa nhé, em có cây trồng trên sân thượng, địa chỉ: 39 Bùi Tư Toàn, F.An Lạc, Q.Bình Tân, Tphcm.

bonsaicuchi

Thành viên

hôm nào anh có lên huyện củ chi.cho em xin một vé nha anh vinh

xanh que

Thành viên

L-)cho em một vé được k anh ?

nxthang

Thành viên

Chương trình đầy ý nghĩa, Chúc chương trình thành công tốt đẹp.

luongtiendung.ltd

Thành viên

hoan hô anh Vinh. ủng hộ anh 2 tay 2 chân. chúc mừng các anh em ở tp.hcm. em dag ngóng chờ đến ngày chương trình về tới Khánh Hòa. mong ngày đó sẽ đến nhanh nhanh!

luyennguyen

Thành viên

hoan hô anh Vinh. ủng hộ anh 2 tay 2 chân. chúc mừng các anh em ở tp.hcm. em dag ngóng chờ đến ngày chương trình về tới Khánh Hòa. mong ngày đó sẽ đến nhanh nhanh!
mình cũng vậy mong 1 ngày về tới Tiền Giang. nếu có bây giờ em đăng ký đầu tiên nhé anh Vinh!
chúc cuộc hành trình bonsai Việt Nam do anh Vinh khởi sướng sẽ về đích thành công tốt đẹp.=D>=D>=D>

lekhanh204

Thành viên tích cực

Anh Vinh bao giờ có phôi Tuyết Tùng (Tuyết Đỉnh Tùng ) giao lưu chp em vài cặp nhé Anh

Ssu

Thành viên mới

quá tuyệt vời.giống như mơ vậy.cho em đăng ký một vé nhé.cám ơn anh rất rất nhiều.dc(24/9 kim biên p13 q5.)

Hong Hanh

Thành viên mới

Em thật sự xúc động. Cảm ơn anh lnVinh thật nhiều. Em nghĩ nếu từng buổi đi trợ giúp kĩ thuật của anh được tóm lược các "bí kíp" và có ảnh kèm theo đăng lên diễn đàn cho các thành viên khác học tập thì hay quá. Em chơi bonsai mà không có ban-công, không có sân thượng, mỗi ngày dời chúng nhiều lần để chúng có được nắng 5 giờ/ ngày. Tháng mưa thì ... Tội nghiệp chúng quá!

hida

Thành viên mới

Sân thượng nhà em rất mong được đón tiếp anh Vinh. Em tên Đạt, nhà ở Lê Hồng Phong, Q10. SDT: 0913704472.
Nếu còn quota, anh Vinh sắp xếp cho em 1 vé nhé.

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Chương trình Hỗ trợ kỹ thuật Bonsai miễn phí “TIẾP SỨC ĐAM MÊ”

Tâm là trên hết ,sao Đàn chủ của đạo tràng SAM NÚI e ấp quá vậy!
Chắc do tính hay e thẹn của anh ấy chăng??
haha, 2 sư phụ tiền bối quả là cao thâm đoán biết đc tính nết của em từ xa luôn mới ghê chứ, tính em hay e thẹn từ lúc còn con gái mới dậy thì tới giờ vẫn còn nhát , thấy người lạ và đông là em thẹn lém :D:D:D

le.tuan

Thành viên

Thành viên mới toanh, chuẩn bị về vườn, Anh Vinh tôi cho xin đăng ký 1 chổ học. Cám ơn anh nhiều.

antoanmobile

Thành viên mới

em cũng đăng ký ạ,, chúc anh vinh nam moi vui vẻ sức khỏe tràn trề