Cơn lốc lúc 13h tại Tp. HCM

camap_80

Thành viên tích cực
đúng 13h 1 cơn lốc nhẹ chạy qua chỗ mình ở làm xáo trộn cây cối nhà mình khá nhiều, 1 số cây ngả nghiêng, 1 số nhảy xuống đất, 1 số nặng hơn là nhảy xuống lầu. Không biết các anh em khác ở Tp.HCM có ai bị thiệt hại gì không?! tới mùa mừa bão rồi những người chơi cây trên ban công như mình nên chuẩn bị tinh thần

cây sam hương mà mình rất cưng nhảy từ lầu 1 xuống, may mà chỉ bị gảy 1 chi bằng ngón cái. Lúc thấy nó bay xuống hết hồn, nó mà gảy ngang thân thì tối nay có nước đi nhậu

Tình hình là trời lại mưa tiếp, không biết có hiệp 2 nữa không :-SS

thanhtung81

Thành viên
Đang đi làm nên chưa cập nhật được tình hình ở nhà. Mong sao dàn kệ của mình nó vững qua được. Chia buồn cùng a Cá.

Thai tue

Thành viên tích cực
Bật hết cả gốc, lốc dữ quá, không biết cây KTM ở nhà có sao không đây

Blackrose86

Thành viên tích cực
đúng 13h 1 cơn lốc nhẹ chạy qua chỗ mình ở làm xáo trộn cây cối nhà mình khá nhiều, 1 số cây ngả nghiêng, 1 số nhảy xuống đất, 1 số nặng hơn là nhảy xuống lầu. Không biết các anh em khác ở Tp.HCM có ai bị thiệt hại gì không?! tới mùa mừa bão rồi những người chơi cây trên ban công như mình nên chuẩn bị tinh thần

cây sam hương mà mình rất cưng nhảy từ lầu 1 xuống, may mà chỉ bị gảy 1 chi bằng ngón cái. Lúc thấy nó bay xuống hết hồn, nó mà gảy ngang thân thì tối nay có nước đi nhậu

Tình hình là trời lại mưa tiếp, không biết có hiệp 2 nữa không :-SS
Ở đây thì nắng hạn vàng mắt,người rốc cây rầu khô khốc như cóc chờ mưa :(:)(:)((

hero007

Thành viên tích cực
Sax,nguy hiểm quá may không rơi xuống mấy pà bán hàng trước nhà không mang tội ngộ sát!Đem qua em gửi đi miễn cây đẹp là ok....