Cây ổi quá khủng

Người Rừng

Thành viên tích cực
Cây ổi này Người Rừng trồng đã được 3 tháng giờ sống khỏe rồi úp chia sẻ cùng anh em, cây này 3 năm nữa sẽ có trái, trái ăn rất thơm ngon.

jetli vn

Thành viên tích cực
bác ém hàng lâu nây .giờ mới chịu show nè.... cám ơn bác chia sẽ

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cây khủng quá anh Hùng. Hoành bao nhiêu vậy anh? Em sức yếu nên không dám chơi hàng này anh à:D

Người Rừng

Thành viên tích cực
bác ém hàng lâu nây .giờ mới chịu show nè.... cám ơn bác chia sẽ
Phải đợi nó sống khỏe mới dám khoe với anh em.
Cây khủng quá anh Hùng. Hoành bao nhiêu vậy anh? Em sức yếu nên không dám chơi hàng này anh à:D
Hoành mỗi thân khoảng 60cm Nguyên à, sáng anh vào vườn em em không ở nhà, vườn nhiều cây đẹp quá, 2 cây cọ đẹp nhưng lá chiếm mất nhiều diện tích quá, anh thích nhất cât LS bạt phong và cây mai vàng vườn em.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Hoành mỗi thân khoảng 60cm Nguyên à, sáng anh vào vườn em em không ở nhà, vườn nhiều cây đẹp quá, 2 cây cọ đẹp nhưng lá chiếm mất nhiều diện tích quá, anh thích nhất cât LS bạt phong và cây mai vàng vườn em.
Em xong công việc mới online được anh Hùng à. Vườn em lung tung lắm, ít cây thôi vì mới chơi mà anh. Em mới về mấy cây sam cũng khủng lắm mà chưa rãnh chụp đưa lên. Để em qua nhà chú Lý Dương lấy ít hạt LS bông trắng cộng với LS siêu bông của em nữa rồi gửi ra cho anh luôn. Mấy bữa nay trời hơi mưa mưa nên hạt lâu chín quá hà. Đừng sốt ruột nghen anh.