Cây đẹp khó binh

bqvquang

Thành viên tích cực
Nuôi tay cành cỡ đó đã nhức cái óc,đau cái đầu.Người xả nó xuống còn đau cái đầu nổ cái óc gấp bội.Khâm phục sự mạnh dạn đường cưa lưỡi kéo của chú.Tương lai mong chú mang trả lại cho anh em 1 tuyệt phẩm.
Nhìn hình mà nói chú giải thích vì sao cưa chỗ này cắt chỗ kia thì thật là khó để mà giải thích,có giải thích cũng ko mường tượng ra hết được.Chỉ có đứng bên cạnh nó mới biết vì sao và làm sao.Mong chú có nhiều cây đẹp uo lên cho anh em thưởng lãm

ducthanhf

Thành viên
Re: Trả lời: Cây đẹp khó binh

Cây ban đâu nhìn giống giống cây thế giới.
Sau khi cắt nhìn rất là Việt Nam.
Mình nhất trí với bạn , rất Việt Nam.
Tác phẩm ban đầu rất ấn tượng, theo mình nghỉ chỉ cần bấm sơ lại cây sẽ rất đẹp ( nếu ở nước ngoài chắc chắn bị phạt vì tội phá hoại tác phẩm đẹp

cuasovn

Thành viên tích cực
Chiến lợi phẩm thu được:

Sau một hồi tơi tả em nó còn như thế này

Hy vọng sau 3 năm vườn Hoàng Mai huấn luyện em nó sẽ trở thành 1 dũng sĩ......

Ôi thôi, còn đâu Thiên hạ đệ nhất ổi, phải chăng sẽ thành Ổi thiên hạ đệ nhất
Đúng là một sự cách tân

==================================
Cây ổi này đã về vườn Hoàng Mai hơn một tuần lể rồi, ngắm nghía mãi mới phát hiện ra mấy chổ "thấy ghét".Hôm nay quyết định phải xử thôi
Em này dù sao củng đã từng nỗi tiếng ,thế lực rất mạnh nên muốn xử vườn hoangmai phải tập trung hết nhân lực vật lự để chiến đấu .
[/URL]

[/URL]
Kết cái bộ dụng cụ của bác quá, đặc biệt 3 cái cưa máy, loại này cắt bonsai hiệu quả phải biết, :-bd

dungvl

Thành viên
Hôm nào có dịp đi Đồng Nay tôi ghé thăm vườn anh có được không ? anh nhớ giữ đồ nghề nhé.ăn cắp nghề không sợ chỉ sợ mất...

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Chiến lợi phẩm thu được:

Sau một hồi tơi tả em nó còn như thế này

Hy vọng sau 3 năm vườn Hoàng Mai huấn luyện em nó sẽ trở thành 1 dũng sĩ......

Cái này gọi là phải dùng "đao to, búa lớn" đúng nghĩa. Thời gian nữa cây sẽ rất đẹp.

hoangmai

Thành viên
Hôm nào có dịp đi Đồng Nay tôi ghé thăm vườn anh có được không ? anh nhớ giữ đồ nghề nhé.ăn cắp nghề không sợ chỉ sợ mất...
Không lo, hôm nào có dịp đi ngang mời anh ghé vườn chơi...
Cái này gọi là phải dùng "đao to, búa lớn" đúng nghĩa. Thời gian nữa cây sẽ rất đẹp.
Cảm ơn bác đã ghé xem..