Câu Lạc Bộ Cây Quái caycanhvietnam.com (Quái Thụ)

quochuy338

Thành viên
L-)Rất thích clb này nhưng cây quái thì chưa có, cho em dăng ký 1 vé nha bác Cù
Nguyễn Quốc Huy -Mỹ Tho TG - 0988601604

xuanthuy_hp

Thành viên
hiiiiii
em tham gia với ạ
em cũng mới vào diễn đàn
nói đến từ quái là em mê mẩn rồi
rất mong được tham gia cùng các bậc tiền bối
thanks.:-bd
Vũ Xuân Thụy sdt 0984 848 288 Tiên lãng - Hải phòng

boybmtfull

Thành viên tích cực
chưa có cây quái cây đẹp thì có tham gia đc k các bác nhỉ.??
sao dạo này yên ắng thế k có ai hoạt động nữa ạ

luluu

Thành viên mới
Cho em tham gia với!
Tác phẩm con rồng thời Lý (cao 20cm, cây này chắt chưa đủ tuổi, hồi chiều có cắt cái ngọn, chỗ chi thứ 2, đg nuôi lại theo hướng nghiên về bên phải)

Cho em tham gia với!
Tác phẩm con rồng thời Lý (cao 20cm, cây này chắt chưa đủ tuổi, hồi chiều có cắt cái ngọn, chỗ chi thứ 2, đg nuôi lại theo hướng nghiên về bên phải)
-Bạn nói nó là 1 con Rồng thì kg gọi nó là 1 cây quái được bạn,quái thụ nó kg theo niêm luật của bonsai tuy cây bạn rất đẹp.Cây quái ở MN có rất lâu trong giới chơi cây cảnh.Một cây quái có đẳng cấp phải trên 30 năm và thuộc loại hàng hiếm,hàng độc....

luluu

Thành viên mới
-Bạn nói nó là 1 con Rồng thì kg gọi nó là 1 cây quái được bạn,quái thụ nó kg theo niêm luật của bonsai tuy cây bạn rất đẹp.Cây quái ở MN có rất lâu trong giới chơi cây cảnh.Một cây quái có đẳng cấp phải trên 30 năm và thuộc loại hàng hiếm,hàng độc....
Cám ơn anh đã chia sẻ!

Tungbachsam

Thành viên mới
Mình cũng tham dự 1 cây, nhìn kĩ mới thấy quái???

Mình xin tham dự CLB, Mình đến từ Đống Đa- Hà Nội./.

huyentutrong

Thành viên
Mình tham gia với vì cây quái là sở trường của mình rồi. Nhưng xin khất mọi người về cái hình avata cây quái vì mình chưa chọn được cây ưng ý nhất.

culanluasg

Super Moderator
đã lâu không về nhà vì chuyện thi cử ,nay đã xong chúng ta cùng xây lại nhà mới to đẹp hơn nghen các bạn

TrungDungHN

Thành viên
Cho mình hỏi chút. Hiện tại mình chưa có cây quái nào thì có tham gia được ko?
Nếu được cho xin một chân nhé. (Hi vọng có thể giao lưu được với ae trong clb một cây quái nào đó)