Buồn quá !

Xichlosg

Thành viên tích cực
Số là trước TL 2/9,Xich tui nằng nặc xin phép Sếp Vợ cho đem cây đi thi. Nhưng Sếp nhất mực không cho phép,còn buông lời quánh giá cây chưa ra gì nữa. Giờ kết thúc Hội Thi rồi mới thấy Sếp Vợ đã sai. Phải chi cho Xich tui đi thi,thì thể nào với cây Sam này,Xich tui cũng giựt Giải Can đảm cho mà xem. Nghĩ lại càng thêm buồn !:(:(:(

:)):)):))

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Thôi đừng buồn nữa.Ráng 2015 Ae mình làm liều 1 phen nhé.
Dáng này đế quan trọng,đế ngon kg a ?Sao kg moi lên đi cây ổn rồi mà.

Xichlosg

Thành viên tích cực
Buồn thì đi nhậu tiếp với anh nè, tối qua có say ko?
:)) Hic ! Nhậu wài,Vợ quýnh chết ! :)) Tối qua la đà ! May mờ Vợ không hát khúc "hoan ca" như thường lệ !:))

Thôi đừng buồn nữa.Ráng 2015 Ae mình làm liều 1 phen nhé.
Dáng này đế quan trọng,đế ngon kg a ?Sao kg moi lên đi cây ổn rồi mà.
Dạo ni tự nhiên nhát Gan lắm Duy ơi ! Không liều đâu !:)) Đế " dừa-đủ-xoài ":)) Úp úp mở cho quyến rũ cái tò mò,moi lên lộ bí mật hết !:))

SIEU-MONG

Thành viên mới
Ồ! quá tuyệt, không phải giải can đảm đâu xichlo ,mà phải đoạt được giải đặt biệt can đảm .vì cây rất thiên nhiên không gò bó và cây có thể đoạt giải cao hơn nữa nếu cây được tháo kẻm ra.!

Xichlosg

Thành viên tích cực
Ồ! quá tuyệt, không phải giải can đảm đâu xichlo ,mà phải đoạt được giải đặt biệt can đảm .vì cây rất thiên nhiên không gò bó và cây có thể đoạt giải cao hơn nữa nếu cây được tháo kẻm ra.!
:(( Hic ! Bạn làm Xich tui thêm tiếc nuối nè !:(( Nhưng cám ơn bạn đã chia xẻ cùng !

Thương thiệt hay thương hại đây 8->8->! Đang buồn,dễ sinh cuồng lắm àh nha !b-:)))
Sinh Cuồng Đi anh:)):))Chuyển cây vê Bh em nuôi cho:bz:bz
:( Thừa thắng xong lên àh !:(:))

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Cây nầy nếu tuốt hết lá,chỉ chừa đầu ngọn và đánh gió thổi như ngài R đã dạy là có giải chắc như cùi bắp,hihi.

bautuan

Thành viên
Nói gì giải can đảm bác ơi. Biết đâu bác giựt luôn "giải vàng do may mắn" nữa %-(

vanthao_68

Thành viên
:( Thừa thắng xong lên àh !:(:))[/QUOTE]
Da em Đâu dám Thừa Thắng Xôn Lên...Mà Chỉ .... Người Dươi Ngựa Thôi....:)):)):)):-@:-@:-@