Ai sửa chữ ký của tôi?!

Status
Not open for further replies.

Blackrose86

Thành viên tích cực
chữ kí xấu quá nên ai đó xóa dùm thôi mà Thức.hjhjhjhjhj................
chắc có nhầm lẫn gì đây mà,cứ từ từ..........sẽ có kết quả thôi mà,^#(^
Em chỉ mong đc giải đáp chứ ko có ý gì,chỉ vì thấy quyền cá nhân bị xâm phạm ko rõ nguyên nhân,nên muốn biết sai chỗ nào mà tránh,ko vó gì nghiêm trọng đâu anh:)
Em nghĩ khi làm bất cứ điều gì cũng phải có lý do, vì vậy ban quản chị cho a thông xanh 1 lý do trính đáng, để cho anh thongxanh và mọi người đều đồng tình
thanks
Ko phải Thongxanh 8->
chắc hôm đó có người ko nhận được nhánh ls86 rồi
Cái này ko liên quan nha :)

nhatrang77

Thành viên tích cực
Lâu lâu phần mềm có thể bị lỗi, cứ sửa lại mà tiếp tục bị xóa thì tính tiếp. Phần mềm ít khi bị lỗi trùng hợp nhiều lần.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Ai sửa chữ ký của tôi?!

Lâu lâu phần mềm có thể bị lỗi, cứ sửa lại mà tiếp tục bị xóa thì tính tiếp. Phần mềm ít khi bị lỗi trùng hợp nhiều lần.
Không ai giải thích đc thì coi như vậy đi8-|,cám ơn anh!

dung2010

Thành viên
Mình cũng đang điều hành một số diễn đàn cũng hay gặp hiện tượng như trên. Đó là virut tấn công chữ ký, trường hợp chữ ký của bạn bị ăn mòn đang là vấn đề nan giải. Mình đang nghiên cứu chế tạo một loại vacxin bảo toàn chữ ký, khi nào thành công sẽ tặng diễn đàn cây cảnh việt nam phiên bản đầu tiên.

ngocthinhco

Thành viên
Mình cũng đang điều hành một số diễn đàn cũng hay gặp hiện tượng như trên. Đó là virut tấn công chữ ký, trường hợp chữ ký của bạn bị ăn mòn đang là vấn đề nan giải. Mình đang nghiên cứu chế tạo một loại vacxin bảo toàn chữ ký, khi nào thành công sẽ tặng diễn đàn cây cảnh việt nam phiên bản đầu tiên.[/QUOTna2y
em xin anh
có trích dẩn trên đó>

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
Em nghĩ khi làm bất cứ điều gì cũng phải có lý do, vì vậy ban quản chị cho a thông xanh 1 lý do trính đáng, để cho anh thongxanh và mọi người đều đồng tình
thanks
liên quan j ta ở đây tên kia :-?

dung2010

Thành viên
Mình cũng đang điều hành một số diễn đàn cũng hay gặp hiện tượng như trên. Đó là virut tấn công chữ ký, trường hợp chữ ký của bạn bị ăn mòn đang là vấn đề nan giải. Mình đang nghiên cứu chế tạo một loại vacxin bảo toàn chữ ký, khi nào thành công sẽ tặng diễn đàn cây cảnh việt nam phiên bản đầu tiên.
Mình đã thử nghiệm thành công loại vacxin này nên thủ phạm ăn mòn chữ ký đã ra đầu thú. Đúng là loại vacxin cao thủ đầu có mủ!

Status
Not open for further replies.