Ai sửa chữ ký của tôi?!

Status
Not open for further replies.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Quy định về chữ ký:
* Quy định về chữ ký:Chữ ký là nơi thể hiện trình độ văn hóa, nhân cách của mỗi người, nên các bạn cần chú ý.- Chữ ký không được vượt quá 4 dòng với font chữ thường, kích thước font chữ không vượt quá size 3- Chữ ký không vượt quá 200 từ, và không vượt quá 2 màu*- Không sử dụng từ ngữ phản văn hóa, gây hiểu lầm giữa các thành viên với nhau.- Không được đưa các thông tin xuyên tạc, phá hoại lịch sử văn hóa, truyền thống dân tộc, cũng như các vấn đề liên quan đến tín ngưỡng tôn giáo, chính trị, an ninh quốc gia.- Không đưa link, hoặc tên của website vào chữ ký hoặc trang Web không lành mạnh, có tính chất phá hoại như link virus…- Không được dùng chữ ký bằng ngôn ngữ quốc tế- Không dùng chữ ký ở dạng động hoặc di chuyển
-------
Chữ ký của tôi có 4 dòng,3dòng thông tin tk,1dòng "phải nghĩ ra,phải làm được" . Đếm chữ ko wá 200chữ,đếm dòng ko wá 4dòng,ko vi phạm các điều trên,tại sao tự ý xóa mất 1dòng? Dù ko có gì ghê ghớm nhưng tôi ko hiểu,xin nhờ giải đáp!

lnvinh

Super Moderator
Quy định về chữ ký:
* Quy định về chữ ký:Chữ ký là nơi thể hiện trình độ văn hóa, nhân cách của mỗi người, nên các bạn cần chú ý.- Chữ ký không được vượt quá 4 dòng với font chữ thường, kích thước font chữ không vượt quá size 3- Chữ ký không vượt quá 200 từ, và không vượt quá 2 màu*- Không sử dụng từ ngữ phản văn hóa, gây hiểu lầm giữa các thành viên với nhau.- Không được đưa các thông tin xuyên tạc, phá hoại lịch sử văn hóa, truyền thống dân tộc, cũng như các vấn đề liên quan đến tín ngưỡng tôn giáo, chính trị, an ninh quốc gia.- Không đưa link, hoặc tên của website vào chữ ký hoặc trang Web không lành mạnh, có tính chất phá hoại như link virus…- Không được dùng chữ ký bằng ngôn ngữ quốc tế- Không dùng chữ ký ở dạng động hoặc di chuyển
-------
Chữ ký của tôi có 4 dòng,3dòng thông tin tk,1dòng "phải nghĩ ra,phải làm được" . Đếm chữ ko wá 200chữ,đếm dòng ko wá 4dòng,ko vi phạm các điều trên,tại sao tự ý xóa mất 1dòng? Dù ko có gì ghê ghớm nhưng tôi ko hiểu,xin nhờ giải đáp!
Dài dòng quá xóa bớt đi cho đỡ rối!!!

hungbonsai

Thành viên tích cực
:(:)(:)(:)(( ai xoa vậy ta ,đừng thấy em nhỏ mà xóa không hỏi ý nha ,phải khiêm tốn và khiêm nhườn tuổi trẻ chứ ,ai xóa đó khai mau ,

hungbonsai

Thành viên tích cực
Từ với chả ngữ .:-O:-O:-O
viết nhanh ko để ý bạn ơi ,đọc hiểu là được để ý chi cho lắm thế ,chát chít mấy em teen viết nhiều từ nhanh làm giờ ko biết từ ngữ gì nữa bạn oi ,cho ko cầ thiêw daw ,đọc hiểu được là được kakkakakak ,có chấm chính tả thì thêm vô cho luôn 10 điểm đi

trungduart

Administrator
Quy định về chữ ký:
-------
Em vui lòng đọc phần thông báo http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=81669

Blackrose86

Thành viên tích cực
Em đã đọc thông báo và đọc lại nội quy,trích cả nội quy về chữ ký ra đây,mong anh chỉ cho em biết em sai chỗ nào để khắc phục. Cám ơn abh!

dung2010

Thành viên
Lại có chuyện này nữa cơ à, không tin đó là sự thật, thôi đẫu sao cũng đã xãy ra rồi. Nên tìm cách khắc phục.

thang_khung

Thành viên tích cực
chữ kí xấu quá nên ai đó xóa dùm thôi mà Thức.hjhjhjhjhj................
chắc có nhầm lẫn gì đây mà,cứ từ từ..........sẽ có kết quả thôi mà,^#(^

linhz50

Thành viên
Em nghĩ khi làm bất cứ điều gì cũng phải có lý do, vì vậy ban quản chị cho a thông xanh 1 lý do trính đáng, để cho anh thongxanh và mọi người đều đồng tình
thanks

Status
Not open for further replies.