AE góp ý và định giá giúp cây này nghen

1chutam

Thành viên Mua Bán
Cây LS này nhìn thử lũa có phê ko nha. rin toàn bộ ko châp vá bất kì chỗ nào. đã ghép lá SH.
Chia sẽ AE và cũng nhờ AE định giá hộ tôi nha

Blackrose86

Thành viên tích cực
Định giá cao sao em mua,định giá thấp làm gì anh bán;))
Hihi đùa tí,cây hấp dẫn lắm anh,nếu trồng đứng lên tí,nhìn vững chãi hơn:-*
==================================
Ps: anh nghiên cứu xem có thể chọn mặt tiền bên trái hình ko? Dựng cây lên tí,bẻ chi 1 rớt theo hướng nó đi ra,chứ mặt tiền hiện tại chi 1 tréo nghoe hà.

1chutam

Thành viên Mua Bán
Định giá cao sao em mua,định giá thấp làm gì anh bán;))
Hihi đùa tí,cây hấp dẫn lắm anh,nếu trồng đứng lên tí,nhìn vững chãi hơn:-*
==================================
Ps: anh nghiên cứu xem có thể chọn mặt tiền bên trái hình ko? Dựng cây lên tí,bẻ chi 1 rớt theo hướng nó đi ra,chứ mặt tiền hiện tại chi 1 tréo nghoe hà.
Hi thanks bạn mặt tiền là mặt sau của cây đây bên kia là lũa toàn mặc chụp rồi nhưng khi đem lên xóa đâu mất AE thông cảm pot sau nghen.

ko biết nói sao, cây quá đẹp, nhưng định giá chờ cao nhân vậy.
thanks you

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Hi thanks bạn mặt tiền là mặt sau của cây đây bên kia là lũa toàn mặc chụp rồi nhưng khi đem lên xóa đâu mất AE thông cảm pot sau nghen.

thanks you
Nếu lũa toàn bộ mà ko thấy mạch sống thì ko đẹp lắm đâu anh. anh nghĩ sao nếu lấy mặt hiện tại và dịch chi 1 theo hướng thuận sao cho chi 1 ko chéo hoặc có thể hạ chi 1. góp ý thôi.hiih

vietquocfull

Thành viên
Tán dưới cần nuôi thêm để buông dài hơn, lũa trên thân tạo lại cho cổ quái giống với bệ. khoảng 4tr.

1chutam

Thành viên Mua Bán
Nếu lũa toàn bộ mà ko thấy mạch sống thì ko đẹp lắm đâu anh. anh nghĩ sao nếu lấy mặt hiện tại và dịch chi 1 theo hướng thuận sao cho chi 1 ko chéo hoặc có thể hạ chi 1. góp ý thôi.hiih
thanks ý kiến của bạn : trc hết từ đoạn chi 1ra là từ cốt cũ khai thác về đã như vậy, thứ 2 là nếu mình đánh chi 1 phong theo chiều thuận nha thì nếu chọn mặt tiền này gần như chi 1 phóng vào tầm nhìn của người xem, nếu chi1 có thể nằm vào trong thì hay hơn 1 tí. đang nuôi thúc tàn buông dài.( có ý định trảm chi 1 nhưng........bõ ngõ chờ chủ #) :))
Tán dưới cần nuôi thêm để buông dài hơn, lũa trên thân tạo lại cho cổ quái giống với bệ. khoảng 4tr.
Thanhks bạn đã định hộ 1 cái giá

nguyen tran

Thành viên tích cực
Chú Tám làm cây đẹp quá. Em cũng ở Phú yên nè, chú ở đâu vậy? bữa nào cho em ghé qua vườn chú xem LS 1 bữa nghen, em thấy Chú có nhiều LS đẹp quá!

TapBonsai

Thành viên tích cực
Cây này có gốc lũa quá đẹp... Nhưng phần tàn nhìn thấy vẫn sao sao ấy 1chutam. Chỉnh lại phần co phía trên uốn cho hợp lý hơn, phần tàn bên phải nhìn hơi ngắn và trống, không cân với cây xem thế nào bạn nhé.