27-1-2013 Giao lưu CLB Kinh Bắc với CLB Xương Giang

ANTHANHPHATSVC

Thành viên
bác tác ơi cháu ở nam định mới gia nhập muốn tới học hỏi kinh nghiệm quá mà lại vướng hôm đó có việc ko đi dc tiếc quá:-bd

snake

Thành viên tích cực
Khoái cái vụ" kéo cá phá cây" và nghe a Điệp hát vài làn điệu Quan họ BN .Cho e đăng ký 1 suất nhé Bác Tác.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Khoái cái vụ" kéo cá phá cây" và nghe a Điệp hát vài làn điệu Quan họ BN .Cho e đăng ký 1 suất nhé Bác Tác.
Cám ơn nhé Trung, rất vui khi được bạn tham gia cùng 2 CLB, nhớ tới sớm nhé để cùng kéo cá, cập nhật danh sách.

spach

Thành viên
lần gặp mặt này nhờ bác thạo cầm giúp em cái kéo tỉa!hôm offline o tri phương em gủi t trước rồi nhé!lâu quá!cảm ơn bác!

viengvinhkieu

Quản lý mới
Chủ nhật ngày 27-1-2012, buổi sáng trời có mưa và rét, nhưng buổi giao lưu vẫn diễn ra viengvinhkieu tới vườn bonsaivieng được một lát thì spach cũng tới sau đó nhamnhuliem, ndchung cũng tới, thang10 và haihatech tới sau, tinh thần như vậy lá tốt rồi, 10g bắt đầu triển khai giao lưu, vậy là có bảy thành viên và 2 khách tham gia, chia sẻ với mọi người một số hình về buổi giao lưu
spach tới sớm kéo cá

mọi người đến muộn chút cũng kéo cá luôn

bộ phận hậu cần tiến hành song song với kéo cá

phần chia sẻ làm chậu mini mọi lúc mọi nơi do tay súng khác bắn nên úp sau
Tiến hành xem xét và chặt chém

Các tay súng úp tiếp nhé, cám ơn mọi người quan tâm.

tranbac

Thành viên tích cực
Một buổi giao lưu ấm tình...Cháu thấy các anh í chém cây nhiệt tình quá chú Tác ah. Hỏng hết vườn gia chủ rồi ;))

ngockien

Super Moderator
Chắc được nhiều cá lắm đây :D ,một năm hai chuyến kéo cá phá cây tuyệt nhất các bác rồi.
Hôm nay có làm được nhiều cây ,nhiều chậu không anh Tác ơi :D

bonsaivieng

Thành viên
Chắc được nhiều cá lắm đây :D ,một năm hai chuyến kéo cá phá cây tuyệt nhất các bác rồi.
Cám ơn Kiên quan tâm, được vài cây và làm một chậu mẫu thôi.

quangthaolg

Thành viên
Ấn tượng wa, bổ ích thắm đượm tình anh em .
Up hình đi các anh em.
xin chúc mừng ,hẹn tái ngộ lần sau.=D>

viengvinhkieu

Quản lý mới
Bữa nay làm mẫu một cái chậu thôi, giao lưu cuối năm, mọi người bận việc nên tham gia không được đông , đây cũng là tinh thần tích cực của những người có mặt, Cám ơn Kiên đã ghé thăm.
==================================
Ấn tượng wa, bổ ích thắm đượm tình anh em .
Up hình đi các anh em.
xin chúc mừng ,hẹn tái ngộ lần sau.=D>
Vắng anh em Bắc Giang làm cho buổi giao lưu giảm bao nhiêu khí thế Thạo ơi

quangthaolg

Thành viên
Bữa nay làm mẫu một cái chậu thôi, giao lưu cuối năm, mọi người bận việc nên tham gia không được đông , đây cũng là tinh thần tích cực của những người có mặt, Cám ơn Kiên đã ghé thăm.
==================================

Vắng anh em Bắc Giang làm cho buổi giao lưu giảm bao nhiêu khí thế Thạo ơi
Em cũng thấy buồn đến bây giờ đây vừa mới đc nghỉ ghé thăm anh em đây a ạ.thành quả hôm nay đâu anh.mấy hôm nữa em tổ chức mấy anh em gặp mặt cuối năm anh nên nha.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Em cũng thấy buồn đến bây giờ đây vừa mới đc nghỉ ghé thăm anh em đây a ạ.thành quả hôm nay đâu anh.mấy hôm nữa em tổ chức mấy anh em gặp mặt cuối năm anh nên nha.
Định ngày chưa hôm nào tổ chức đấy Thạo.