27-1-2013 Giao lưu CLB Kinh Bắc với CLB Xương Giang

viengvinhkieu

Quản lý mới
Nhân dịp một số thành viên CLBCCNT Xương Giang có chuyến giao lưu ghé thăm CLBCCNT Kinh Bắc, thể theo ý kiến của một số thành viên CLBCCNT Kinh Bắc, sau khi tham khảo ý kiến của anh Thăng (thang10) viengvinhkieu xin thông báo đến các quý thành viên CLBCCNT Kinh Bắc và toàn thể các thành viên diễn đàn ccvn.com :" Để thắt chặt tình đoàn kết giữa 2 CLB Xương Giang và Kinh Bắc CLBCCNT Kinh Bắc tổ chức buổi gặp mặt nhằm giao lưu chia sẻ kinh nghiệm giúp đỡ nhau cùng phát triển". Địa điểm tại vườn bonsaivieng, nơi mà các thành viên đã tham gia "kéo cá phá cây" Để buổi Offline được tiến hành tốt tôi xin thông báo sơ bộ chương trình thời gian làm việc như sau:
7g30 các thành viên khu vực Từ Sơn, Tiên Du có mặt để cùng làm công tác chuẩn bị đón khách
8g đến 8g30 đón khách, Các thành viên tới trước có thể tranh thủ kéo cá tại Hồ và ngoài sông
8g30-9g ổn định công việc chuẩn bị,
9g-9g30 khai mạc buổi Offline các thành viên giao lưu làm quen
9g30-12g chia sẻ kinh nghiệm:
- Viengvinhkieu chia sẻ trực tiếp phương pháp làm chậu mini mọi lúc mọi nơi
- các thành viên chia sẻ kinh nghiệm thực hành làm cây bonsai
12g- 14g chia sẻ và thưởng thức các món từ sản phẩm tại vườn - ao- sông đặc biệt là món "cá rán giòn"
14g -16g thăm một số vườn thành viên
16 giờ chia tay hẹn ngày gặp lại
Kinh phí cho buổi Off vì còn có kéo cá sông nên việc đóng góp đén khi kết thúc là thực chi và cùng camphuchia
Để buổi Off thành công, đề nghi mọi người đăng ký tham gia tại đây để ban tổ chức nắm để bố trí cho hợp lý, xin cám ơn.

Chia sẻ vài hình ảnh về kéo cá phá cây tại vườn bonsaivieng

Danh sách tham gia buổi Offline
1- viengvinhkieu
2-thang10
3- bonsaivieng
4-spach
5-haihatech
6-quangthaolg
7- snake

ngockien

Super Moderator
Chương trình hay quá ,nhất là vụ làm chậu mini hấp dẫn đây .Cảm ơn anh Tác đã gọi điện báo tin, Chúc anh em có cuộc gặp mặt vui vẻ nếu thu xếp được em sẽ alotrước.

vn1102

Thành viên
Vui quá, chúc các bác, các chú, các anh giao lưu vui vẻ.
Tiếc là chủ nhật cháu lại phải đi làm, nên không tham gia được!

viengvinhkieu

Quản lý mới
Chương trình hay quá ,nhất là vụ làm chậu mini hấp dẫn đây .Cảm ơn anh Tác đã gọi điện báo tin, Chúc anh em có cuộc gặp mặt vui vẻ nếu thu xếp được em sẽ alotrước.
Cám ơn hội trưởng đã động viên, nết tham gia được với anh em Kinh Bắc- Xương Giang thì vui quá.
==================================
Vui quá, chúc các bác, các chú, các anh giao lưu vui vẻ.
Tiếc là chủ nhật cháu lại phải đi làm, nên không tham gia được!
Cám ơn bạn, nếu tham gia được thì tốt.
Đúng là cây nhà lá vườn, chúc buổi gặp gở thành công
Cám ơn bác Xuân đã động viên, đồng quê cũng thú vị lắm bác ơi.

quangthaolg

Thành viên
Vừa ngủ một giấc dậy ,mai đi làm rồi nên gặp mọi người chút gặp chủ đề của CLB KINH BẮC cũng hay đấy hoan hô anh TÁC nhất khoát chú THẠO sẽ thu xếp công việc để về băm chặt vụ này mọi người cùng đi nha.=D>

ngockien

Super Moderator
Cám ơn hội trưởng đã động viên, nết tham gia được với anh em Kinh Bắc- Xương Giang thì vui quá.
Cảm ơn anh Tác nhiều.

Hjx,em khoái cái vụ kéo vó quá.
Nếu đi được anh alo Biên nhé.

Vừa ngủ một giấc dậy ,mai đi làm rồi nên gặp mọi người chút gặp chủ đề của CLB KINH BẮC cũng hay đấy hoan hô anh TÁC nhất khoát chú THẠO sẽ thu xếp công việc để về băm chặt vụ này mọi người cùng đi nha.=D>
Anh Thạo dạo này cày cuốc gì mà vất vả thế anh ,em thấy làm tối ngày :D

viengvinhkieu

Quản lý mới
Tổ chức mọi người trên đó xuống đúng giờ nhé Thạo ơi.
Chúc buổi Off thành công, chúc mọi người đoàn kết.
Cám ơn bạn quan tâm.
Đăng ký tiếp mọi người ơi.
Chuẩn bị sẵn sàng đón khách nhé.

quangthaolg

Thành viên
Tổ chức mọi người trên đó xuống đúng giờ nhé Thạo ơi.

vâng em alo anh em
Anh Thạo dạo này cày cuốc gì mà vất vả thế anh ,em thấy làm tối ngày :D
Dạo này qua vụ biếu quà cuối năm anh đi lạng sơn kiếm cá tết Kiên à.:bz