2-9 Các tác phẩm Triễn lãm & Dự thi Bonsai qua ảnh dd Cây cảnh Việt Nam

Status
Not open for further replies.

trungduart

Administrator
2-9 Các tác phẩm Triễn lãm & Dự thi Bonsai qua ảnh dd Cây cảnh Việt Nam

Đây là Topic gửi ảnh triễn lãm và dự thi Bonsai qua ảnh của diễn đàn Cây cảnh Việt Nam (ngày bắt đầu gửi ảnh 20-8-2011 kết thúc 3-9-2011)

Quy định.
1. Mỗi thành viên được quyền tham dự tối đa 3 tác phẩm.
2. Tác phẩm dự thi chụp 1 hình ở góc độ đẹp nhất.
3. Các tác phẩm phải có phông nền trắng hoặc đen, hoặc màu xanh đen.
4. Các tác phẩm dự thi phải là cây Bonsai thành phẩm trang trí đẹp.
5. Tiểu cảnh sẽ đưa vào mục triển lãm.
6. Đối tuợng dự thi or triển lãm không phân biệt thành viên hay quản lý của diễn đàn. (trừ 2 QL không tham dự thi trong cuộc thi này lnvinh và bigbabol)

Bạn cần biết thêm thông tin vui lòng vào
Trong thời gian trong cuộc thi, thành viên nào mong muốn tài trợ cho phần quà hấp dẫn xin vui lòng gửi tin nhắn về trungduart hoặc DT: 0989592501 Nguyễn Hữu Dũng.

Các nhà tài trợ:

1. Trần Hùng . 2 chậu Bonsai Mini Nhật do thành viên trao tặng cho giải I
2. leminhtoanku. 1 Cây Phôi đẹp cho 1 giải khuyến kích do thành viên trao tặng.
3. Phần quà từ khoavanhocmon gửi tặng cho anh em.

1. Giải I: Cây tùng.

2. Giải II Cây Mai chiếu thủy

3. Giải III cây Kim quýt

4. vinhson1204: Tài trợ cho 3 chậu Bonsai cho 3 tác phẩm đạt giải kỳ này.
5. Tuanvinhhy: Tài trợ 3 phôi Linh Sam cho 3 giải 1,2,3

Sói Hoang

Quản lý mới
Trả lời: 2-9 Các tác phẩm Triễn lãm & Dự thi Bonsai qua ảnh dd Cây cảnh Việt Nam

keke...anh ơi! ko thấy có quy định về hình ảnh cũ hay mới, chụp trong khoảng thời gian lâu nhất là khi nào.

thaitu005

Thành viên tích cực
Trả lời: 2-9 Các tác phẩm Triễn lãm & Dự thi Bonsai qua ảnh dd Cây cảnh Việt Nam

Topic gửi ảnh triễn lãm và dự thi Bonsai qua ảnh của diễn đàn Cây cảnh Việt Nam (ngày bắt đầu gửi ảnh 20-8-2011 kết thúc 3-9-2011)

Quy định.
1. Mỗi thành viên được quyền tham dự tối đa 3 tác phẩm.
2. Tác phẩm dự thi chụp 1 hình ở góc độ đẹp nhất.
3. Các tác phẩm phải có phông nền trắng hoặc đen, hoặc màu xanh đen.
4. Các tác phẩm dự thi phải là cây Bonsai thành phẩm trang trí đẹp.
5. Tiểu cảnh sẽ đưa vào mục triển lãm.
6. Đối tuợng dự thi or triển lãm không phân biệt thành viên hay quản lý của diễn đàn. (trừ 2 QL không tham dự thi trong cuộc thi này lnvinh và bigbabol)

Trong thời gian trong cuộc thi, thành viên nào mong muốn tài trợ cho phần quà hấp dẫn xin vui lòng gửi tin nhắn về trungduart hoặc DT: 0989592501 Nguyễn Hữu Dũng.
Thành phẩm là không mang kẽm đúng không A?. nếu vậy thì....... Chơi luôn. sẵn dịp thử tay nghề luôn.

trungduart

Administrator

keke...anh ơi! ko thấy có quy định về hình ảnh cũ hay mới, chụp trong khoảng thời gian lâu nhất là khi nào.
Thời gian 2 tháng trở lại là ok.

caonamhd6586

Thành viên
Gộp chung câu hỏi

híc đầu mùa mưa mang ra trảm hết cả vườn giờ có em nào ra hhoon2 vía gì đâu ,hẹn năm sau hiccccccccccc hicccccccccccccccccccccccccc sao ko nói sớm vậy trởi

Các tác phẩm đã khoe trên diễn đàn có được dự thi không ta.

bạn ơi ảnh có phải đo kích thước của cây và tuổi đời của cây không

có phần thưởng gì ko anh

thế mình phải up ảnh lên mục nào

trungduart

Administrator

Các tác phẩm đã khoe trên diễn đàn có được dự thi không ta.
Nếu là Bonsai của bạn và hình ảnh chụp thời gian gần nhất, bạn coi lại bài viết sự kiện 2-9
bạn ơi ảnh có phải đo kích thước của cây và tuổi đời của cây không
bạn coi lại bài viết sự kiện 2-9
có phần thưởng gì ko anh
bạn coi lại bài viết sự kiện 2-9

bạn gởi ảnh lên trên topic này luôn nha

vphuc79

Thành viên tích cực

cây thuộc sở hửu của mình nhưng nằm ờ vườn khác có dự thi được ko các a ?

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Mở hàng cây Sam núi:

ditimmatkhau

Quản lý mới

Mở hàng cây Sam núi:

cây sam núi của bác dblongthanh đẹp quá ạ, kiều này vòng loại thành vòng chung kết luôn rùi, hihi, một phiếu cho bác dblongthanh!

ledinh1081

Thành viên tích cực

ui, mới zô mà bác dblongthanh đã chơi hàng khủng, hic2, up lên cho anh em đưa hàng khủng lên nha, hicX_X

mrhuynh482

Thành viên tích cực

híc đầu mùa mưa mang ra trảm hết cả vườn giờ có em nào ra hhoon2 vía gì đâu ,hẹn năm sau hiccccccccccc hicccccccccccccccccccccccccc sao ko nói sớm vậy trởi
thi cây thành phẩm mà bạn!chẳng lẻ mùa mưa là bạn đem cây thành phẩm ra cưa=)) vậy hả?

hienvt

Thành viên tích cực

Mở hàng cây Sam núi:

Vườn a BÌNH e kết nhất cây này và cộng thêm tay nghề chụp ảnh pro nữa nên cây rất đẹp...a cho ông già ngước cổ lên nữa a
e tính up cây e lên mà thấy cây khủng quá nến vọt lẹ

caohoangvy

Thành viên mới

cuộc thi rất bổ ích.cần có nhiều cuộc thi hơn nữa, và nhiều nhà tài trợ hơn nữa.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán

PTV đăng kí tham dự cây này nhé.

==================================
KM thêm ảnh này anh em xem chơi.

camap_80

Thành viên tích cực

==================================
KM thêm ảnh này anh em xem chơi.

dễ làm mình nản quá nha, hàng khủng mà sao đưa lên sớm quá vậy Phát?!

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán

Nghe đàn chủ thông báo bắt đầu từ 20/08 nên cũng tranh thủ.

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Mở hàng cây Sam núi:
Mới có 02 tác phẩm đăng ký dự thi, thấy tác phẩm nào cũng có nét đẹp riêng. Lần này chắc hoành tráng và chất lượng tác phẩm sẽ cao hơn kỳ trước rất nhiều.

Còn nhiều cao thủ bonsai chưa "xuất đầu lộ diện".

Hồi hộp đón chờ!

conbonuoi

Thành viên mới

co bac neo bit noi ban khuan duc chau chi dum em voi

Status
Not open for further replies.