Điểm Mặt Anh Tài... Offline Tao Đàn DĐCCVN Xuân Quý Tỵ

babyblue

Thành viên
Em lập topic này cốt ý share cho anh em box mai vàng, để đầy đủ hơn thì mong các bác củng cố thêm hoặc chắc phải ra box giao lưu mới có nhiều quá :D

1. Bánh sinh nhật DĐ CCVN Xuân Quý Tỵ, tiếc là ko xông vào gần để chụp toàn cảnh :p

2. Giải thưởng bốc thăm giá trị nhất từ Mr Vinh

3. Lady first: Ms quynhgiao (ko biết em đúng ko nữa)

4. Chủ vườn mai Bình Định lớn bậc nhất SG: Mr Toại Nguyện - bảnh trai phết

5. Chủ sở hữu nhiều hàng "khủng" tại Hóc Môn: Mr Vinh & bên cạnh kia là Mr Tuấn Khanh

6. Chương trình bốc thăm trúng thưởng đầy hồi hộp nhưng ko căng thẳng :D - đàn chủ Mr Dũng, Mr Đỗ Bình

7. Mr Đỗ Bình rất phong độ

babyblue

Thành viên
8. Mr Lô - Người nổi tiếng em muốn giới thiệu cuối cùng đây, luôn được bà con gần xa hâm mộ, thuộc diện đẹp trai nhất diễn đàn (e hèm em nghe bác ấy nói thế và em tin thế :">)

9. Một số ảnh cây và hoa, bà con thưởng lãm chơi nghen

nếu em ko nhầm thì cây này là: Đa Tử Trà Hương

Chúc các bác 1 năm mới An Khang Thịnh Vượng - Vạn Sự Như Ý

lydainghia

Thành viên tích cực
Anh chụp hình đẹp quá, vị trí đứng chụp không thuận lợi mà ảnh nào cũng nét và ấn tượng quá. Hôm nào cafe chỉ em với.

babyblue

Thành viên
Anh chụp hình đẹp quá, vị trí đứng chụp không thuận lợi mà ảnh nào cũng nét và ấn tượng quá. Hôm nào cafe chỉ em với.
bác quá khen, thấy anh em xách súng ống, em cũng bon chen tí với khả năng có hạn thôi, có dịp cũng xin giao lu với các bác, lần này ko thấy hoanglong nhà ta đâu bác Nghĩa nhỉ :D

Trường vô hồi nào sao không alo cho anh?Hình em chụp đẹp quá,chuyên nghiệp lắm.
xin lỗi anh Hòa, vì tiện thể đi cùng gia đình nên em le te chạy đến làm vài shot, chứ em cũng ko góp mặt chính thức anh ạ, nên ko call cho anh! cảm ơn lời khen của anh nhé, em còn amatuer lắm anh à!

bos3482

Thành viên
Anh Trường cho em hỏi anh xài Canon, lens gì vậy anh, share em vài chiêu nhe. Chúc anh nhiều sức khỏe

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Hic,vậy ra Trường là người cầm 'cái ống lớn', lúc đó tôi có thấy...nhưng do cầm 'ống ngắn' nên ko 'chộp' được...chân dung Trường, tự giới thiệu đi em =D>

Hoanglong70

Thành viên tích cực
... lần này ko thấy hoanglong nhà ta đâu bác Nghĩa nhỉ :D
Cám ơn Baby đã nhớ đến Hoanglong70 này, Hoanglong70 hiện đang cùng đại gia đình du lịch nên không tham gia dự sinh nhật cùng mọi người được.

Chúc Babyblue cùng gia đình sức khoẻ, nhiều niềm vui và tràn đầy hạnh phúc nhé.

babyblue

Thành viên
Anh Trường cho em hỏi anh xài Canon, lens gì vậy anh, share em vài chiêu nhe. Chúc anh nhiều sức khỏe
Canon EOS 6D và 70-200mm2.8 hoặc 200mm2.8, Woa,Woa... hàng khủng
anh Lô dùng máy ảnh nghiên cứu sâu nên rành quá :D, hình em up lên còn nguyên exif nên các bác tinh ý sẽ biết, chính xác là em xài EOS 6D và EF 70-200mm f/2.8 L IS II USM, kĩ năng của em cũng có hạn lắm (như tay run) nên xài cái lens này chụp mới gọi là tạm ổn, chứ nếu mà xài con fix 200mm L kia chắc out nét ghê lắm anh Lô ạ!

Hic,vậy ra Trường là người cầm 'cái ống lớn', lúc đó tôi có thấy...nhưng do cầm 'ống ngắn' nên ko 'chộp' được...chân dung Trường, tự giới thiệu đi em =D>
xin lỗi các bác em thất lễ đã ko chào hỏi được các bác, do em vào trễ mà lại đi cùng gia đình nên ko tiện, nhưng yêu mến diễn đàn quá nên lăn xăn chạy đến làm vài shot hình gọi là kĩ niệm, mong dịp khác được gặp gỡ các tiền bối lắm ạ! EF 17-40mm L cắm crop đáng tiền lắm đấy bác Bình ạ! :D

Cám ơn Baby đã nhớ đến Hoanglong70 này, Hoanglong70 hiện đang cùng đại gia đình du lịch nên không tham gia dự sinh nhật cùng mọi người được.
Chúc Babyblue cùng gia đình sức khoẻ, nhiều niềm vui và tràn đầy hạnh phúc nhé.
em cũng xin chúc anh và gia đình một năm mới luôn mạnh khỏe, sung túc và an lành nhé!

duong chi linh

Thành viên Mua Bán
cám ơn anh bb,đã đưa hình lên,để em được biết thêm vài sư phụ(do học trên mạng nên chưa biết mặt)chú Lô giờ em mới biết quá đẹp trai(cái này anh bb nói,em cũng tin vây:">)cám ơn nhiều.

MinhThư99

Thành viên tích cực
Đã lâu lắm rồi mới được ngắm những tấm ảnh đẹp như thế này , nhìn anh Bình và anh Lô sướng cả mắt luôn,
_ Xin chúc mừng sinh nhật Diễn Đàn , chúc cả nhà vui vẻ. Xin tặng toàn thể anh em bài thơ.
- Ngày xuân hạnh phúc bình an tới.
Năm mới vinh hoa phú quí về,
Điều gì không muốn bay đi hết.
Để lại quanh năn sự tốt lành !