Đồ chơi

longga

Thành viên tích cực
trà tam rượu tứ, đúng 3 cái ly, đẹp thấy mê, nhưng mà còn thiếu cái khay

lamquangtu

Thành viên tích cực
Đẹp quá Tú ơi ! thanks đã chia sẻ !
Cảm ơn Sơn, ăn thua gì so với đồ chơi của Sơn, nhìn tủ đồ của Sơn mình cũng thèm lắm đó nhưng điều kiện chưa cho phép chơi theo ý mình, chỉ thỉnh thoảng gặp và tài chính cho phép thì sưu tầm chơi cho đỡ nghiền.

Inin2009

Thành viên tích cực
Ko uống được bia rượu thì tầm đồ này ngồi thư giãn ngắm cây là đúng rùi Tú ơi:D

vinhson1204

Thành viên tích cực
Cảm ơn Sơn, ăn thua gì so với đồ chơi của Sơn, nhìn tủ đồ của Sơn mình cũng thèm lắm đó nhưng điều kiện chưa cho phép chơi theo ý mình, chỉ thỉnh thoảng gặp và tài chính cho phép thì sưu tầm chơi cho đỡ nghiền.
2 tủ có mấy cái đâu,hihi, mấy cái ấm tử sa đẹp lắm Tú, chất đất mịn đẹp, đường nét sắc xảo chắc mới đi Thượng Hải sưu tầm về hả Tú ?

LinhChi4

Thành viên tích cực
Đây có phải là đổ cổ không Tú?đẹp quá
Các cụ nhà ta đã có câu:"Khi rượu sớm ,lúc trà trưa.Khi nhìn hoa nở,khi chờ trăng lên" Bộ này pha trà Thái,ngồi nhâm nhi ly trà ,ngắm cây thì tuyệt đó.:)):))

lamquangtu

Thành viên tích cực
2 tủ có mấy cái đâu,hihi, mấy cái ấm tử sa đẹp lắm Tú, chất đất mịn đẹp, đường nét sắc xảo chắc mới đi Thượng Hải sưu tầm về hả Tú ?
Sưu tầm lâu lắm rồi Sơn ah, chỗ có cái cảnh như hình đưới mà tự nhiên quên mất tên rồi, có khu phố đi bộ to lắm, nhiều đồ nhìn hoa cả mắt, lựa mấy cái tầm trung chơi cho vui thôi.

==================================
Đây có phải là đổ cổ không Tú?đẹp quá
Các cụ nhà ta đã có câu:"Khi rượu sớm ,lúc trà trưa.Khi nhìn hoa nở,khi chờ trăng lên" Bộ này pha trà Thái,ngồi nhâm nhi ly trà ,ngắm cây thì tuyệt đó.:)):))
Dạ cảm ơn anh, đồ mới anh ah.

lamquangtu

Thành viên tích cực
Cái hộp đựng trà hay lọ gì vậy em, nhìn ác quá.
Em cũng chẳng biết nó là cái gì anh ah, thấy cảnh khắc trên đó đẹp nên mua về chơi, nó như cái lọ cắm bút gắn trên cái đế và có thể quay được.