Đấu giá lấy quỹ kết hợp với BQT làm từ thiện

ngockien

Super Moderator
tấm lòng bạn rất quý nhưng nếu là mình thì sẽ không bán món đồ đựoc ngừoi khác tặng một cách công khai trứoc mặt gười tặng mặc dù tiền bán nhằm mục đích từ thiện
Đừng nghĩ phức tạp quá bạn ,bất kể ai tiếp xúc với Thanh Tú cũng nhận thấy rằng em âý sống tình cảm và rất vì người khác. Chính bởi vậy khi nhận được món quà này em ấy muốn cùng san sẻ niềm vui với nhiều người hơn ,nhất là với những mảnh đời bất hạnh. Tất nhiên là tấm lòng người tặng em ấy sẽ mãi ghi nhận, và người tặng món quà mình cũng nghĩ rằng sẽ rất vui vì mục đích cao đẹp của cuộc đấu giá này.

Thay mặt BQT ,chân thành cảm ơn Thanh Tú và toàn thể anh em đã tham gia ủng hộ phiên đấu giá.
Chúc phiên đấu giá thành công tốt đẹp.

vincentvo1975

Thành viên tích cực
cảm ơn tấm lòng cao đẹp cuả em gái . chúc buổi đấu giá thành công . có thể bật mí cho anh biết công việc từ thiện lần này là làm gì không em ? anh nghỉ nếu em có thể bật mí một tí thì hay đó vì nó có ảnh hưởng đến suy nghỉ cuả người đấu em

Trả lời: Re: Đấu giá lấy quỹ kết hợp với BQT làm từ thiện

cảm ơn tấm lòng cao đẹp cuả em gái . chúc buổi đấu giá thành công . có thể bật mí cho anh biết công việc từ thiện lần này là làm gì không em ? anh nghỉ nếu em có thể bật mí một tí thì hay đó vì nó có ảnh hưởng đến suy nghỉ cuả người đấu em
người đấu giá nhe pak, ko phải đấu em nhe...hehe@};-

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
lâu rồi mới thấy đấu giá.
lên ...............2.500.000 đ.

Đang định nhảy 1 bước thì thằng em nhảy vọt làm a lùng bùng nè
Kệ, đu xe lam theo thằng em cái : 2.601.000 VNĐ
Em cảm ơn và chúc anh 1 ngày tốt lành ^^ Rất mong được 2 anh tiếp tục ủng hộ nữa ạ
Đừng nghĩ phức tạp quá bạn ,bất kể ai tiếp xúc với Thanh Tú cũng nhận thấy rằng em âý sống tình cảm và rất vì người khác. Chính bởi vậy khi nhận được món quà này em ấy muốn cùng san sẻ niềm vui với nhiều người hơn ,nhất là với những mảnh đời bất hạnh. Tất nhiên là tấm lòng người tặng em ấy sẽ mãi ghi nhận, và người tặng món quà mình cũng nghĩ rằng sẽ rất vui vì mục đích cao đẹp của cuộc đấu giá này.

Thay mặt BQT ,chân thành cảm ơn Thanh Tú và toàn thể anh em đã tham gia ủng hộ phiên đấu giá.
Chúc phiên đấu giá thành công tốt đẹp.
Em cảm ơn và chúc anh 1 ngày tốt lành. ^^ Có dịp nào về hà nội anh em mình trò chuyện sau nhỉ
2tr8 nha Anh em
Em cảm ơn và chúc anh 1 ngày tốt lành
Em cảm ơn và chúc anh 1 ngày tốt lành. Tối nay em sẽ chi tiết hơn vì giờ đang trong giờ làm vêệc ạ. Anh đấu giá đi , em chăm cây giúp cho
Mình ủng hộ: 3tr nhé
Em cảm ơn và chúc anh 1 ngày tốt lành nhé hihi
Giá tới thời điêm hiện nay là 3tr đồng .

doquang2105

Thành viên tích cực
chúc cuộc đấu giá thành công, ae sẽ góp 1 phần nhỏ vào mục đích từ thiện. chúc a e sức khỏe. Chúc Thanh tú nhiều niềm vui và hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

Lamgiang0373

Thành viên
Hoạt động ở miền trong hoành tráng ghê ! xa mấy anh HN mới phát huy khả năng và lòng nhiệt tình ! Chúc em luôn tươi trẻ và có nhiều việc làm ý nghĩa !

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
up cho em nó lên thêm nữa.
giá hiện giờ là 3,1tr của bạn phuoctaihue
cảm ơn các bạn rất nhiều.
Anh Tân phụ em với nhé . Vì em còn công viẹc nên không thường xuyên cập nhật được ạ
chúc cuộc đấu giá thành công, ae sẽ góp 1 phần nhỏ vào mục đích từ thiện. chúc a e sức khỏe. Chúc Thanh tú nhiều niềm vui và hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
Hoạt động ở miền trong hoành tráng ghê ! xa mấy anh HN mới phát huy khả năng và lòng nhiệt tình ! Chúc em luôn tươi trẻ và có nhiều việc làm ý nghĩa !
Em cảm ơn anh doquang và anh/chị Lâm Giang nhé. Lâu không lên diễn đàn nên cũng ít nói chuyện cũng như hỏi thăm các anh chị ^^ Chúc anh chị luôn khỏe mạnh và vui vẻ nhé

Mén1

Thành viên
Chúc cuộc đấu giá thành công tốt đẹp vì Tú đặt ra mục đích thật cao đẹp, đáng quý !

Góp cái ảnh chụp khoảnh khắc "xuất thần" của chủ cây trước khi trao tặng, ráng ngắm nghía, chiêm ngưỡng báu vật lần cuối... biết khi nào mới lại được ngắm em nó ... ?! :D

anhtuan1976

Thành viên
Nghe và xem những cảnh ngộ khó khăn mà đài báo đưa tin mình thực sự xúc động trước hoàn cảnh của họ .Mong sao diễn đàn ccvn.com nên khởi tạo quỹ từ thiện này để giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn ngoài đời thường .Một việc làm rất có ý nghĩa .