Đấu giá lấy quỹ kết hợp với BQT làm từ thiện

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Chiêu qua ngày 12/05/013 em đã giao cây cho người thắng cuộc và nhận 4tr8 tiền mặt .
Hiện tại tổng số tiền từ thiện em nhận được là : 5tr300 k. Chương trình từ thiện đang được lên kế hoạch và sẽ thông báo sớm trong nay mai .Lần nữa, Trân trọng cảm ơn anh Thành và anh Lekhanh cùng toàn thể anh em . Chúc cô, chú, anh ,chị em cùng gia đình luôn mạnh khỏe và bình an .

lan-chi

Thành viên tích cực
Chiêu qua ngày 12/05/013 em đã giao cây cho người thắng cuộc và nhận 4tr8 tiền mặt .
Hiện tại tổng số tiền từ thiện em nhận được là : 5tr300 k. Chương trình từ thiện đang được lên kế hoạch và sẽ thông báo sớm trong nay mai .Lần nữa, Trân trọng cảm ơn anh Thành và anh Lekhanh cùng toàn thể anh em . Chúc cô, chú, anh ,chị em cùng gia đình luôn mạnh khỏe và bình an .
Thay mặt những người đang gặp khó khăn .... .....cần sự quan tâm của xã hội ,cảm ơn Thanh Tú @};-:-* ,các ae cô gì chú bác %%-%%-

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Sao chưa thấy các bác này triển khai chương trình từ thiện nhỉ?
Chương trình từ thiện đã triển khai rồi anh ạ. Hiện tại em đang lên kế hoạch cho chương trình lần tới.Do mỗi chương trình từ thiện cần có thời gian để chuẩn bị, lên kế hoạc ,thu xếp thời gian... ^^ Cảm ơn anh đã quan tâm, và lần tới em tổ chức chương trình hy vọng nhận được sự quan tâm của anh. Em cảm ơn và dưới đây là link của chương trình từ thiện lần 1

http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=96468