Đấu giá ủng hộ 100% cho offine khu vực Bắc Miền Trung.

Status
Not open for further replies.

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Thời gian bắt đầu từ ngày hôm nay ( ngày 23/11/2011) cho đến 24 giờ 00 ngày 26 tháng 11 năm 2011.
Laothinh
Cảm ơn bác Iris_th nhiều, chúc mừng bác đang sở hữu với giá:3333k
Ủa! Hết giờ đấu giá rồi sao Thịnh? Còn nhiều cao thủ đang núp phía sau cánh gà sàn đấu chưa xuất chiêu mà đã vội chúc mừng là sao?

Chàng ơi buông áo em ra

Mặt trời chưa tỏ đằng Đông.
Em là gái ở quê thôn Lam Hồng.
Hôm nay chợ tỉnh người đông.
Trầu cau lên ghánh em đi bán hàng.

Chừ mần răng vừa đến cổng làng, thì chàng đã đội, đõn đà nắm áo em.
Buông áo, buông áo em ra ơi người ơi, là buông áo em ra ơi người ơi. để em là em đi chợ , kẻo mà chợ trưa, chợ trưa, người thưa hàng em ế đi, mần răng em nuôi mẹ thầy, cực thân em lắm người ơi.
người ơi, là người ơi buông áo em ra ơi người ôi. Nếu ông tơ se chỉ hồng nên đôi duyên mới mà áo đây em trao người... thì áo đây em tặng người

:)):)):)):)):))

laothinh

Moderator
Ủa! Hết giờ đấu giá rồi sao Thịnh? Còn nhiều cao thủ đang núp phía sau cánh gà sàn đấu chưa xuất chiêu mà đã vội chúc mừng là sao?

" Đang" sở hữu khác với "đã "sở hữu bác Hùng ơi.( chúc mừng bác đang sở hữu với giá:3333k)

Nhân đây cũng xin thưa quý vị, tối mai cuộc đấu giá sẽ kết thúc vào lúc 21 giờ 30 phút ( ngày 26/ 11/ 2011 sớm hơn thời gian dự kiến 3 giờ). Vậy thông báo để anh em ai có nhu cầu ủng hộ thì hãy tranh thủ kẻo muộn.

hoangdung

Thành viên tích cực
Thưa các anh chị, để ủng hộ quỷ ofline khu vực Bắc Miền Trung sắp tới, nay laothinh xin bán đấu giá ủng hộ 100%. Hiện vật là 1 Ấm Tỳ Bà đồ phục chế (độc bản) thuộc thời Lê Sơ cao khoảng 35 cm, có vật đối chứng.

Thời gian bắt đầu từ ngày hôm nay ( ngày 23/11/2011) cho đến 24 giờ00 ngày 26 tháng 11 năm 2011.

BƯỚC GIÁ KHỞI ĐIỂM 0 ĐỒNG, bước gía nhảy thoải mái: giá hiện tại anh
Iris_th đang tham gia là : 3.333.000 vnd

Hàng chỉ nhận được khi đã gởi đủ tiền, tiền phải gởi trước ngày ofline khu vực 2 ngày( ngày ofline 3/12/ 2011) mới hợp lệ ( khi gởi nhớ giữ hóa đơn gởi để dùng đến khi cần).

Vậy mong bà con vì việc chung hãy ủng hộ nhiệt tình cho cuộc đấu giá nhé.

Số tài khoản sẽ bổ sung sau. Laothinh
Cảm ơn sự đóng góp rất đáng trân trọng của anh Toàn "đôla", với món quà của anh làm tinh thần cho anh em thêm phấn chấn để theo tiếp cuộc đấu giá. Còn thêm 2 nón quà nữa nha các anh em. Lần nữa cảm ơn anh baohuong_future.
Thưa các bạn, cuộc chiến đang đến hồi căng thẳng.
Và đây, thêm 1 phần quà cho người thắng cuộc:

Đây là 2 bình vôi thuộc niên đại khoảng giữa thế kỷ 20, vật so sánh với cái chén trà nhé.
Đấu một mà được ba .MỜI ANH EM TIẾP TỤC.
còn mình thì.........

hoangdung

Thành viên tích cực
Cặp đĩa này là vật gia truyền do bà nội đễ lại, chuyến of Đà Nẵng vừa rồi thấy có tại sộp đồ cổ, chổ anh Trần Hùng dẫn tham quan nay hụt hơi không theo kịp ae nên đễ góp vui cùng mọi người mình gửi tặng cho ai trúng trong phiên đấu giá này.
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ anh em miền trung trong đợt of này, chúc mọi sự tốt lành!!!

Mai có mặt tại ĐN có gì sẽ gửi lại cho hội trưởng nhé.
Món này của bác TOÀN ŨNG HỘ

bác Dũng gây phong trào đi chứ?:D:D:D
vậy là tới tối mai mới hết thời gian.
mấy bác nhanh tay.không có không kịp off:)):))

longga

Thành viên tích cực
cái bình này có dùng để uống trà được không anh Thịnh, nếu được em góp vui 3500k

bonsaichono

Thành viên
Như vậy hiện tại đấu giá 1 nhưng người trúng đấu giá sẽ được 5 món quà . Hấp dẫn đâyL-)L-)L-)

longga

Thành viên tích cực
nhiều à nha, 1 cái N72, 1 cái ấm, 1 cái ly, 2 cái bình vôi (chưa biết công dụng làm gì) 2 cái đĩa ===> 7 món à nha

laothinh

Moderator
cái bình này có dùng để uống trà được không anh Thịnh, nếu được em góp vui 3500k

OK , mạnh thường quân mới xuất hiện, giá hiện tại là : 3.500.000 vnd nha quý vị. Cảm ơn bạn longga nhé.
==================================
Như vậy hiện tại đấu giá 1 nhưng người trúng đấu giá sẽ được 5 món quà . Hấp dẫn đâyL-)L-)L-)

Đúng vậy bác, tiếp tục chơi bác nhé.

laothinh

Moderator
Tin mới nhất, một hội phó khu vực Bắc Miền Trung vừa điện thoại cho laothinh hứa sẽ ủng hộ thêm 1 phần quà cho người sở hữu cuối cùng, tặng vật là cây.....

Vậy thì ai sẽ được đây nhỉ : bónaichono, hoangdung,ledinh,Iris_th, hay longga đây..................

Hồi sau sẽ rỏ.........

vinhson1204

Thành viên tích cực
một bình thật đẳng cấp, chúc ae sở hữu được cái bình thật đẳng cấp mà ý nghĩa này !

bonsaichono

Thành viên
Mời anh hội phó khu vực Bắc Miền Trung post hình ảnh cây làm quà tặng trong đợt đấu giá này lên thêm phần hấp dẫn và sôi động . Như vậy nếu người nào trúng đấu giá trong đợt này sẽ bao gồm : 1 Tỳ Bà Ấm , 2 cái dĩa xưa , 2 bình vôi cổ , và đặc biệt 1 cây bonsai ( riêng cây thì hội phó BMT đang upday ) . đúng là hấp dẫn =D>=D>=D>

dungvan

Moderator
Mời anh hội phó khu vực Bắc Miền Trung post hình ảnh cây làm quà tặng trong đợt đấu giá này lên thêm phần hấp dẫn và sôi động . Như vậy nếu người nào trúng đấu giá trong đợt này sẽ bao gồm : 1 Tỳ Bà Ấm , 2 cái dĩa xưa , 2 bình vôi cổ , và đặc biệt 1 cây bonsai ( riêng cây thì hội phó BMT đang upday ) . đúng là hấp dẫn =D>=D>=D>
Thiếu rồi bạn, đầy đủ là: 1 Ấm Tỳ Bà (cổ) + 2 cái đĩa (cổ) + 2 cái bình vôi (cổ) + 1 cây ( không biết cổ hay kim) + 2 chân dài ( Kim).
Tổng cộng là 8 món. 3, 5 triệu cho 8 món là quá rẻ.:)):)):))
Lên đi các bác, không còn cơ hội nào giống thế này nữa đâu.:))

Ps: Bác Trần Hùng thiên vị quá nha, ém em chân dài này lại để tặng riêng cho Hội Bắc Miền trung. :))

laothinh

Moderator
Thiếu rồi bạn, đầy đủ là: 1 Ấm Tỳ Bà (cổ) + 2 cái đĩa (cổ) + 2 cái bình vôi (cổ) + 1 cây ( không biết cổ hay kim) + 2 chân dài ( Kim).
Tổng cộng là 8 món. 3, 5 triệu cho 8 món là quá rẻ.:)):)):))
Lên đi các bác, không còn cơ hội nào giống thế này nữa đâu.:))

Ps: Bác Trần Hùng thiên vị quá nha, ém em chân dài này lại để tặng riêng cho Hội Bắc Miền trung. :))
Những món quà rất hấp dẫn, 20 phút đã trôi qua, giá hiện tại là: 3.500.000 vnd đang thuộc về bạn longga. Mời anh em tiếp tục nào.

Status
Not open for further replies.