ông thầy vĩ đại làm cây

doanvunguyen

Thành viên tích cực
nhìn và nghe những nghệ nhân hoài cũng ớn , nay mời anh em chú bác ngắm vài tác phẩm của ông thầy mà ai cũng mong muốn thọ giáo dù chỉ 1 phần nhỏ

đầu tiên là 1 em dáng chổi ( đang mốt hiện nay)

một dạng cây bài, nhưng chắc đang nuôi thả nên nhìn hơi um tùm chút, mai mốt dằn tàn lại là mê tơi luôn

mẫu tử, theo đúng nghĩa ''lòng mẹ bao la....''

dáng '' bay''

biến tấu 2 thân

song thụ

còn nữa... nhưng con khóc , xíu show típ

chú ý: topic chỉ mang tính chia sẽ, mong anh em đừng hỏi giá dưới bất kì hình thức nào^:)^

maritime

Thành viên
Con em cũng đang khóc mà xem hoài ko dứt ra được, đợi bác show tiếp vậy. Ông thầy này vĩ đại quá bác nhẩy

haibien

Quản Lý Viên
Vì thiên nhiên thật vĩ đại lên số lượng cá thể trong thiên nhiên cũng thật vĩ đại.
Con người chỉ lựa chọn thiên nhiên thôi chứ ko phải có thể bê tất dc thiên nhiên.

doanvunguyen

Thành viên tích cực
tiếp theo ......

''nghinh phong chiếu thủy''

thượng thiên địa hạ, bãn ngã bất di

bạt phong hồi đầu

tiều phu

gió lùa

liễu rủ khoe xuơng

nhất trụ kình thiên

văn nhân

''đôi ngã chia ly''

vài em lũa đẹp hay còn gọi ''mảnh đời còn lại''

rừng mê hoặc

angelbird

Thành viên mới
sự dày công này..ai đong đếm được, những kiệt tác chẳng thế nào thiếu bàn tay thiên nhiên !

doanvunguyen

Thành viên tích cực
thỉnh thoảng rảnh rổi ổng cũng làm mấy cái chậu handmade khá ấn tượng

trồng thử coi hợp không ?

1 tiểu cảnh khá nổi tiếng của thầy

thời giam gấp quá nên chỉ ghé thăm và chụp đuơc vài tấm trên, anh em chú bác nếu ai có tấm nào hay hay post lên cùng để bà con cùng thưởng lãm

Nhật_Thành

Thành viên Mua Bán
Đúng là "người thầy vỉ đại" - Người thầy của những người - Người thầy của mợi thời đại.
Cảm ơn TV họ Đoàn đã chia sẽ những hình ảnh bổ ích.

Nhật_Thành

Thành viên Mua Bán
Vì thiên nhiên thật vĩ đại lên số lượng cá thể trong thiên nhiên cũng thật vĩ đại.
Con người chỉ lựa chọn thiên nhiên thôi chứ ko phải có thể bê tất dc thiên nhiên.
Đúng rồi, chúng ta chọn lọc tự nhiên thôi, đừng có bê cây thiên nhiên vào vườn mình nghe bị bắt liền.

tungthabg

Thành viên
Cái giỏi của người chơi cây là làm được những cây giống như ở trên, chứ không phải đem cây ở trên vào trong chậu của mình. Bạn đừng tiết lộ địa chỉ của những cây đó nhé, nếu không lại bị đưa vào chậu và lại bảo là cây khủng đáng giá tiền tỷ.

Nhật_Thành

Thành viên Mua Bán
Cái giỏi của người chơi cây là làm được những cây giống như ở trên, chứ không phải đem cây ở trên vào trong chậu của mình. Bạn đừng tiết lộ địa chỉ của những cây đó nhé, nếu không lại bị đưa vào chậu và lại bảo là cây khủng đáng giá tiền tỷ.
Ra thông báo rồi: Mọi hình thức khai thác cây trên sẽ bị xử lý nghiêm.