Recent content by tungbong

1. T

cây nhỏ bóng cả chia sẻ ace ngày mưa Hà Nội

\outl0\strokewidth0 \strokec2 \cell \lastrow\row} \outl0\strokewidth0 \strokec2 \cell \lastrow\row} \outl0\strokewidth0 \strokec2 \cell \lastrow\row} \outl0\strokewidth0 \strokec2 \cell \lastrow\row}
  2. T

vườn TÙNG mini của TUNGBONG

.cuối tuần tungbong đưa hình ảnh 1 góc vườn nhỏ của tungbong.anh em thưởng lãm nha. xa hơn 1 chút cây về đêm 1 góc khác sáng xủa hơn 1 chút,chỉnh tề hơn 1 chút cám ơn mọi người ghé thăm. trong thời gian tới mình sẽ giới thiệu và chụp thêm hình vườn cây của câu lạc bộ mình.và chính...
  3. T

chân châu tungbong.niềm vui bonsai phố cổ hà nội

tác phẩm vừa đi chơi 1 tháng ở thành phố hoa phượng đỏ giờ lại về với khổ chủ.thank
  4. T

tùng la hán tungbong

lâu lâu làm vài cây anh em thưởng lãm nhé nóng lực quá anh em à
  5. T

Tungbong cafe cây cảnh 93 hàng buồm hoàn kiếm hà nội

Vì mình rất yêu và say mê cây cảnh. Mình luôn ấp ủ và mơ ước được chia sẻ và học tập kinh nghiêm trong thú chơi này. Và luôn băn khoăn về hướng đi của 1 nền văn hóa rất đáng quý và đáng phát huy này. Cho nên mình quyết tâm cho ra đời 1 quán cafe cây cảnh tại giữa thủ đô hà nội cách đền bạch mã...
  6. T

cây KHẾ CHUA nhà em

1 NGƯỜI bê thì nặng,2 NGƯỜI bê thì nhẹ chơi tết thì hết ý chia sẻ anh em cây khê nhà mình.chúc anh em cuối tuần vui vẻ
  7. T

cây SANH mini dáng làng chính tông

có thể 1 người bê thoải mái vào phòng khách nhà phố cổ để chơi. vì quá mini có hồn quê mà rất già em ko thích sanh.nhưng nhìn cây này đúng mini,đúng dáng mình yêu thích.nên để lại chơi. anh em chém tý cho vui nhà vui cửa nhỉ.thank
  8. T

sanh MINI hơi siêu,điệu

nhìn toàn lá nhưng cũng đẹp,cây được làm theo kiểu cắt dật.tuốt lá nhìn đẹp hơn. mặt khác khi nào em tuốt lá chia sẻ với anh em sau nhé.thank
  9. T

chân châu MINI, NGHÊ THUẬT,đẹp

cây lấy rễ làm thân mặt khác cây cũng dùng phương pháp cắt dật đậm chất hà nội tổng kết. em thấy tìm được 1 cây chân châu như vậy cũng đổ mồ hôi phết.
  10. T

DUỐI mini

duối chới lúc này là đẹp nhất chơi lúc này cũng được chơi lúc này là xấu nhất. kết luận của em... nửa kín nửa hở là đẹp nhất,hihi.
  11. T

đôi DUỐI đẹp

lúc mang đi chơi thì như thế này đây các bác còn lúc ở nhà ( bô lô nhốp như mình) kết luận. ĐẸP THÌ KHOE RA,XẤU XA THÌ ĐẬY LẠI. cũng đúng các bác nhỉ?
  12. T

tùng LA HÁN mini (4 cành 1 ngọn )

cây cũng già,bệ cũng vững tổng thể không đẹp bằng ở ngoài đang chuẩn bị vào mùa tùng.nhưng sốt ruột quá.thịt em này luôn.mong anh em, chém em như chém gió
  13. T

cây DU TA tuốt lá .trực có, đổ có

trực đổ trên xuống 1 bên cây du không được đặc sắc lắm nhưng em chơi tạm
  14. T

cây DUỐI thác đổ.1 tác phẩm MINI nữa

TRỜI MƯA cho vào nhà.tiện làm vài kiểu pót anh em xem. không già lắm nhưng cũng được chục năm tuổi mưa buồn quá
  15. T

tác phẩm Si mini để bàn

bé nhưng quy tụ được nét CỔ THỤ. xù xì đấy lâu lâu không giao lưu diễn đàn .mong anh em ghé chơi.thank mọi người