cây KHẾ CHUA nhà em

tungbong

Thành viên
1 NGƯỜI bê thì nặng,2 NGƯỜI bê thì nhẹ

chơi tết thì hết ý

chia sẻ anh em cây khê nhà mình.chúc anh em cuối tuần vui vẻ

canhnghean

Thành viên tích cực
cây khế của anh mà chơi tết thì không phải nói nữa rồi anh ơi, quá chuẩn, xin chúc mừng chủ nhân nhé

tungbong

Thành viên
đẹp quá ơi, cho em cái giá tham khảo nhé
mình không bán bạn ạ

cây già và đẹp quá. nuôi bộ tàn nữa là đẹp hết ý
Ăn khế này chắc phải trả vàng quá!
cây khế bonsai này chuẩn và không cần chỉnh,...ăn hết quả chắc,...nhìu vàng lắm.
cây khế của anh mà chơi tết thì không phải nói nữa rồi anh ơi, quá chuẩn, xin chúc mừng chủ nhân nhé
Cây khế ấn tượng thật,ôi quả them quá.
cám ơn anh em ghé chơi nhé

vietdung_viettel

Thành viên
cây khế của bác khá ấn tượng và đẹp đấy, nhưng bác để nhiều quả quá khế dễ bỏ chi và tay lắm đó. bác nghiên cứu lại xem

dungvan

Moderator
Rất đẹp, nhưng bạn để hơi nhiều quả, chăm tốt không là suy cây đấy, đừng vặt trụi lá như vậy.

tungbong

Thành viên
Cây đẹp quá...Nhiều quả vậy sẽ k tốt cho cây rồi :D
Quá ấn tượng! Cảm ơn bạn đã chia sẻ...
mê e nó quá anh ơi.
Rất đẹp, nhưng bạn để hơi nhiều quả, chăm tốt không là suy cây đấy, đừng vặt trụi lá như vậy.
cây khế của bác khá ấn tượng và đẹp đấy, nhưng bác để nhiều quả quá khế dễ bỏ chi và tay lắm đó. bác nghiên cứu lại xem
thấy trái thèm thiệt :-bd
cám ơn anh em cho ý kiến.cây là hình ảnh của tết vừa xong.đợt quả lần này em sẽ post hình ảnh mới về cây.đợt này quả còn nhiều hơn gấp đôi cơ.anh em chú ý nhé.thank mọi người vào cho ý kiến.em cố gắng khắc phục cho em ý đẹp hơn ạ

nguoithua

Thành viên mới
bác này chắc là giáo sư hay thạc sỹ về lâm nghiệp ah?
hay giáo sư nào mới nói bậy trên ti vi để bác nghe lỏm được ?
cây của chủ thớt đẹp,tàn làm thêm thì càng đẹp.chúc mừng.