Tungbong cafe cây cảnh 93 hàng buồm hoàn kiếm hà nội

tungbong

Thành viên
Vì mình rất yêu và say mê cây cảnh. Mình luôn ấp ủ và mơ ước được chia sẻ và học tập kinh nghiêm trong thú chơi này. Và luôn băn khoăn về hướng đi của 1 nền văn hóa rất đáng quý và đáng phát huy này. Cho nên mình quyết tâm cho ra đời 1 quán cafe cây cảnh tại giữa thủ đô hà nội cách đền bạch mã 20m. 1 trong tứ chấn của thăng long hà nội. Ơ đây mình luôn trưng bày những tác phẩm của mình đang sưu tầm.những tác phẩm mini đã được nhiều người biết đến. Mong rằng đôi lời chia sẻ tâm sự này cũng là lời mời chân thành nhất cho tất cả anh em bạn bè. Nếu có dịp và thời gian đi đâu ngang qua khu phố cổ hàng buồm thì ghé qua mình. Cafe tungbong mong gặp anh em vào 1 ngày gần nhất!

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Cho a góp vui vài cây phong cách Hùng còi với.hôm nào khai chương đây e? A chúc mừng cafe đông khách nhe e Nhớ bao cho a ra vui với ae diên đàn đấy.cảm ơn e

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Vì mình rất yêu và say mê cây cảnh. Mình luôn ấp ủ và mơ ước được chia sẻ và học tập kinh nghiêm trong thú chơi này. Và luôn băn khoăn về hướng đi của 1 nền văn hóa rất đáng quý và đáng phát huy này. Cho nên mình quyết tâm cho ra đời 1 quán cafe cây cảnh tại giữa thủ đô hà nội cách đền bạch mã 20m. 1 trong tứ chấn của thăng long hà nội. Ơ đây mình luôn trưng bày những tác phẩm của mình đang sưu tầm.những tác phẩm mini đã được nhiều người biết đến. Mong rằng đôi lời chia sẻ tâm sự này cũng là lời mời chân thành nhất cho tất cả anh em bạn bè. Nếu có dịp và thời gian đi đâu ngang qua khu phố cổ hàng buồm thì ghé qua mình. Cafe tungbong mong gặp anh em vào 1 ngày gần nhất!
Phải như có tin topic sớm hơn mình được uống cafe bonsai tại HN rồi. Thôi, để dịp sau

cuasovn

Thành viên tích cực
Bao giờ khai trương vậy anh ? cafe ngắm cây thì thích rồi, quan trọng nhất vẫn là ly cafe ngon.

Quoctuantran

Thành viên
xin thông báo với anh e là Tùngbonng đã khai trương rồi mời các bác qua giao lưu tại đia chỉ cafe 93 hàng buồm nhé. Chúc anh đắt khách !!!

cuasovn

Thành viên tích cực
Anh Tuấn ơi, hôm nào lên đó cafe, alo cho em nhé, em bám càng lên đó cho zui

bongbet

Thành viên tích cực
woa gần nhà mà bây giờ mới biết,cái này hay mai ra uống cf thôi.chúc phát tài nha

bonsaipham

Thành viên
Chúc ông chủ phát tài và có thêm nhiều tác phẩm mới. cafe ngon cây đẹp chắc chắn là nơi cafe cuối tuần lý tưởng cho anh em bonsai.

NGOCPHUONG_DTV!

Thành viên
Có dịp, nhất định sẽ ghé qua quán tungbong.