Recent content by mê gái yêu cây

1. M

giống gì đây các bác

ko biết nó là giống gì , bác nào biết chỉ giáo hộ phát \m/
  2. M

cây thật đắt quá ko thương mại dc làm cây xi măng bán cho nó dễ

tình hình là cây ế nhưng giá cũng chẳng hề rẻ , nên làm cây khô bằng xi măng đắp tay bán thương mại lấy tiền tiêu vặt . các thím xem cây có dc ko làm bằng tay đắp thủ công ko phải loại đổ khuôn hàng loạt đâu nhé ! hàng này mà để nhà nghỉ hoặc quán cà phê, nhà ở , văn phòng làm việc thì cả năm ko...
  3. M

xắp có mini chơi rồi

4. M

tùng cối và sanh

trước sau khi đập ảnh chụp bằng 8800 nên nhìn ko nét , hôm qua mưa mới đập cái hòn đá ngở ngẩn cho cái bệ nó khỏi nặng cây bị bệ nó nuốt , đập đi phát nhìn to cây hẳn lên thêm ảnh chụp bằng s3 mini
  5. M

tùng cối trực xiêu

ảnh chụp trời tối cùng máy dt cùi bắp , các bác xem thì chuyển màn hình vi tính về chế độ texk cho sáng lên nhé
  6. M

ai thích xoan tàu thì vô

xoan tàu đây anh em :P'' tùng la hán '' dáng tự nhiên thân vẹt già da nhẵn bóng tàn bay , mới cắt tụt răm xuống còn 1 lần nữa cho mỏng bay tàn ko bổ ko vặn 1 cành nào tất cả đều là uốn từ nhỏ .
  7. M

trực cổ độc giống hải hậu

con này đi thi đấu thì gọi là trực ôm đá , về nhà ae gọi nó là lồng chim vì bệ của nó như cái lồng chim cũng có người gọi vui là lùm chim [-O<
  8. M

quần long hay dáng làng từng vào hoàng thành thăng long dạo chơi

con này đã từng đi ngàn năm thăng long rồi , nó dc lọt tốp trong hoàng thành thăng long đẳng cấp đã dc khẳng định cây của ông anh ko phải của nhà , toàn hàng sưu tầm ko bán nhá mấy bác , hàng này để chơi ko phải thương mại
  9. M

si cổ ôm xỉ

hàng để chơi ko bán
  10. M

nam điền trực cổ ôm đá

cây của ông anh ko phải của nhà , toàn hàng sưu tầm ko bán nhá mấy bác , hàng này để chơi ko phải thương mại
  11. M

em tên là đề nhưng ko thuộc họ lô

lá còn nhỏ hơn lá sanh [-O<, hàng này kịch độc chưa nhìn thấy 1 con đề thứ 2 ở miền bắc việt nam đủ trình độ đứng cạnh e nó L-)
  12. M

mi ni và cây dáng nghệ thuật

mùng 8 tết trời lạnh cơm no nhậu say mấy anh em lôi đôi long dáng cổ này ra đục phá quăng ảnh lên diễn đàn anh em quăng bom cây sẽ chết , mình bảo làm sao nó chết dc chứ , và mình đã đúng tiếc là ko còn giữ ảnh cũ của nó lúc phá , và giờ nó xắp hoàn thiện thành 2 tác phẩm , 1 con trung mini rất...
  13. M

toàn cây lỗi

ko biết các bạn chơi cây như thế nào nhưng riêng mình bị ảnh hưởng theo phong cách của ông anh , ông ấy nhồi nhét cho những thằng e cách chơi cây đến các nghệ nhân bảo chơi như thế là nỗi là sai theo sách , ông ấy nhồi cho nào là lấy bông lưng , ngọn âm , ngọn khó ....và đây là cái ngọn khó mà...
  14. M

chân dài chân ngắn

sang năm cho e này lên đá theo dáng làng bay trên đá