mi ni và cây dáng nghệ thuật

mê gái yêu cây

Thành viên
mùng 8 tết trời lạnh cơm no nhậu say mấy anh em lôi đôi long dáng cổ này ra đục phá quăng ảnh lên diễn đàn anh em quăng bom cây sẽ chết , mình bảo làm sao nó chết dc chứ , và mình đã đúng tiếc là ko còn giữ ảnh cũ của nó lúc phá , và giờ nó xắp hoàn thiện thành 2 tác phẩm , 1 con trung mini rất đẹp còn 1 em dáng nghệ thuật cao , sang năm hoàn thiện cắt dễ thay chậu trồng rêu chơi . a c e đừng có như mình cầm đục ra mà đục lũa cả thân khi chưa hiểu nguyên lý của cây nhé ! đục mại cũng là 1 cách sửa lỗi cây rất tốt nhưng ko lên quá lạm dụng nó :-h

vanxeng

Thành viên tích cực
Pó tay với kiểu chăm cây của bạn. Chăm gì mà để rễ tràn cả ra ngoài to phát khiếp!

lebang1

Thành viên
có phải bác đức Hưng bên .........phố đó chăng cây đẹp quá chúc mừng bác thân kính
lê Bang

mê gái yêu cây

Thành viên
Pó tay với kiểu chăm cây của bạn. Chăm gì mà để rễ tràn cả ra ngoài to phát khiếp!
bó ji mua về nó là đôi long giáng cổ tràn chậu phá đi thì phải để thế chứ , cắt đi mà trồng lại thì nó khỏe làm sao dc ,ra riêng nó hoàn thiện cắt đi lấy cái dễ to đó làm móng đấy chơi theo kiểu của bạn bệ nó cụt lắm chúng tôi ko thích , dễ to nhưng nó già nó vẹt ko thẳng ko đơ thì quí còn nó to mà non lại đơ mới phải cắt , đừng có thấy người ta chê dễ to cũng chê theo , phải biết cái đẹp là cái ji dập khuôn như thế có ngày nát cả cây quí , dù dễ nó có to có thẳng thì chỉ cần tiểu sảo vào là đẹp hết

có phải bác đức Hưng bên .........phố đó chăng cây đẹp quá chúc mừng bác thân kính
lê Bang
sory e ko biết bác , ko biết bác khen thật hay đùa nhưng cây ở thái bình thì tạp nham nhiều lắm cây chơi nét và đẳng cấp chỉ đếm trên đầu ngon tay thôi , còn cây quí và độc thì ít người dc xem lắm
hai cây nhìn hay quá bạn
cám ơn bạn
cây này vài năm nữa là tương lai rất sáng ngời
cây 2 thôi , cây thứ 2 sau này mmoi71 là cây quý