em tên là đề nhưng ko thuộc họ lô

mê gái yêu cây

Thành viên

lá còn nhỏ hơn lá sanh [-O<, hàng này kịch độc chưa nhìn thấy 1 con đề thứ 2 ở miền bắc việt nam đủ trình độ đứng cạnh e nó L-)

canhnghean

Thành viên tích cực
cây này đẹp đó anh, cây mà đủ trình độ như cây đó thì có quá nhiều đó, anh nói hơi quá rồi đó

TapBonsai

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn... cây có đế và cốt thân rất ấn tượng nhưng tàn còn thưa quá...

mê gái yêu cây

Thành viên
Cảm ơn bạn... cây có đế và cốt thân rất ấn tượng nhưng tàn còn thưa quá...
mới vặt lá đợt rét mà bạn , nó lên lá là vừa con này chơi tách bóng 5 tán nhỏ riêng biệt mà bạn ko phải chơi theo tàn dù to đâu , mình chưa thấy con thứ 2 là đề mà dc như con này , các bạn thấy con nào thì chụp ảnh so sánh ok

NLGPT

Thành viên
Toàn cây già, đẹp; bác chủ topic cho hỏi cái chậu đá trồng cây đề thì mua ở đâu vậy

mrduongle

Thành viên tích cực
mới vặt lá đợt rét mà bạn , nó lên lá là vừa con này chơi tách bóng 5 tán nhỏ riêng biệt mà bạn ko phải chơi theo tàn dù to đâu , mình chưa thấy con thứ 2 là đề mà dc như con này , các bạn thấy con nào thì chụp ảnh so sánh ok
Tối nay đọc liền một mạch mấy topic của bạn, đồng ý các cây bạn giới thiệu đều rất già và đẹp
Và nếu bạn cần được khẳng định hơn nữa, tôi xin giúp bạn khẳng định luôn cùng tất cả mọi người : Mỗi cây bạn giới thiệu đều có một không hai!
Nhưng cách bạn dùng từ ngữ thì không được hay lắm!
Nó dễ làm người khác khó chịu hơn là tán thưởng!

NGOCPHUONG_DTV!

Thành viên
Mấy cây bạn giới thiệu khá già. Lúc nào rảnh tôi chụp và đưa lên hình cây đề lộc đỏ già và đẹp hơn cây này rất nhiều. Nhưng nó ở miền trung chứ không phải ở miền Bắc.